தெலுக் இந்தான், கம்போங் தெரெங்கானு ஜெட்டி அருகே ஆற்றில் மூழ்கி பதின்மவயதினர் உயிரிழந்தார்

ஈப்போ: தெலுக் இந்தானில் உள்ள கம்போங் தெரெங்கானு ஜெட்டியிலிருந்து 60 மீட்டர் தொலைவில் உள்ள சுங்கை பேராக்கில் 14 வயது சிறுவன் நீரில் மூழ்கி இறந்து கிடந்தான். சனிக்கிழமை (மே 13) மாலை சுமார் 4.45 மணியளவில் தேடுதல் மற்றும் மீட்புப் பணியாளர்களால் பாதிக்கப்பட்டவர் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாக ஹிலிர் பேராக் உதவி ஆணையர் அஹ்மத் அட்னான் பஸ்ரி கூறினார்.

இதுகுறித்து ஏசிபி அகமது அட்னான் கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்டவரின் குடும்பத்தினருக்கு இது குறித்து தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. பாதிக்கப்பட்டவரின் தந்தை அவரை அடையாளம் கண்டுள்ளார். இறப்புக்கான காரணத்தை அறிய தெலுக் இந்தான் மருத்துவமனை தடயவியல் பிரிவில் பிரேத பரிசோதனை நடத்தப்பட்டு வருகிறது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

வெள்ளிக்கிழமை இரவு 7.30 மணியளவில் சிறுவன் காணாமல் போனதாக ஏசிபி அகமது அட்னான் தெரிவித்தார். அவரது பள்ளிப்பை, சட்டை மற்றும் பேன்ட் ஆகியவை ஜெட்டிக்கு அருகில் காணப்பட்டன. அங்கு அவர் ஆற்றில் விழுந்ததாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார். இரவு 9.30 மணியளவில் தேடுதல் மற்றும் மீட்பு நடவடிக்கை தொடங்கப்பட்டது இதில் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு உறுப்பினர்களும் ஈடுபட்டனர். திணைக்களம், குடிமைத் தற்காப்புப் படைத் திணைக்களம் மற்றும் சில உள்ளூர்வாசிகள் ஈடுப்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here