மாடு மீது மோதி தீயணைப்பு வீரர் மரணம்

பியூஃபோர்ட், ஜாலான் பண்டாவ் கம்போங் புரூன் என்ற இடத்தில் நேற்று இரவு எருமை மாடு மீது மோட்டார் சைக்கிள் மோதியதில் 32 வயதுடைய தீயணைப்பு வீரர் உயிரிழந்தார். இரவு 8.40 இச்சம்பவத்தில், முகமட் ஹாசிக் அப்துல் ஜலீல் என அடையாளம் காணப்பட்ட பாதிக்கப்பட்டவர், விபத்துக்குப் பிறகு அவரது தலை மற்றும் உடலில் காயம் அடைந்தார்.

கோல  பென்யு மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வந்த அவர் இரவு 11.30 மணியளவில் உயிரிழந்ததாக அறிவிக்கப்பட்டது. யமஹா எல்சி மோட்டார்சைக்கிளில் தனியாக பயணித்த பாதிக்கப்பட்டவர், கிமானிஸ் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தில் பணி முடிந்து கோல பென்யுவில் உள்ள கம்போங் டிடாங்கிற்கு வீடு திரும்பிக் கொண்டிருந்தது ஆரம்ப விசாரணையில் தெரியவந்ததாக மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் துணைக் கண்காணிப்பாளர் யூசப் ஜாகி மாட் யாக்கோப் தெரிவித்தார்.

விபத்தின் விளைவாக, பாதிக்கப்பட்டவர் தனது இயந்திரத்திலிருந்து விழுந்தார் மற்றும் தலை மற்றும் உடலில் காயங்கள் ஏற்பட்டன. அவர் ஆம்புலன்ஸ் மூலம் கோலா பென்யு மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார். எவ்வாறாயினும், பாதிக்கப்பட்டவர் அவசர சிகிச்சை பிரிவில் சிகிச்சை பெற்று வந்த நிலையில் இறந்தார் என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவரின் மோட்டார் சைக்கிள் மோசமாக சேதமடைந்துள்ளதாக யூசப் ஜக்கி தெரிவித்தார்.

சம்பவ இடத்தில் நடத்திய விசாரணையில், தெருவிளக்குகள் இல்லாமல் அப்பகுதி இருளில் இருந்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இருப்பினும் வானிலை நன்றாக இருந்தது. விசாரணை இன்னும் நடந்து கொண்டிருக்கிறது. வழக்கின் விசாரணையில் சாட்சிகள் எங்களுக்கு உதவுவார்கள் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று அவர் கூறினார். சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41(1)ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here