டிரெய்லர் – கார் சம்பந்தப்பட்ட விபத்தில் மனைவி பலி; கணவர் படுகாயம்

கோத்தா திங்கியில் டிரெய்லர் லோரியும், காரும் மோதியதில் 38 வயது பெண் உயிரிழந்தார். அவரது கணவர் படுகாயமடைந்தார்.  இன்று ஞாயிற்றுக்கிழமை (மே 14) காலை 8.10 மணியளவில் KM43.5 Jalan Johor Baru-Mersing இல் இந்த விபத்து நடந்ததாக கோத்தா திங்கி OCPD Suppt Hussin Zamora தெரிவித்தார். Ground magnesium limestone (GML)சாக்குகளை ஏற்றிச் சென்ற லோரி, ஜோகூர் பாருவுக்குச் செல்லும் எதிர் பாதையில் நுழைந்து தம்பதியின் கார் மீது மோதியது.

பெண் பயணி தலையில் பலத்த காயங்களுடன் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார், அதே நேரத்தில்  ஓட்டுநரான  அவரது கணவருகு இரண்டு கால்களும் உடைந்தன. கணவன், 37, சிகிச்சைக்காக மருத்துவமனைக்கு சுல்தான் இஸ்மாயில் கொண்டு செல்லப்பட்டார்  என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

மண் வளத்தை மேம்படுத்த பயன்படுத்தப்படும் GML  சாக்குகளும் விபத்தால் சாலையில் சிதறி கிடந்தன. இந்த சம்பவத்தில் 31 வயதான லோரி டிரைவர் காயமடையவில்லை.  அவர் வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்திருக்கலாம் என்று நம்பப்படுகிறது என்று  ஹுசின் கூறினார். லோரி ஓட்டுநரின் சிறுநீர் பரிசோதனையும் எதிர்மறையாக வந்ததாகவும், அந்த நபர் மீது எந்த குற்றப் பதிவும் இல்லை என்றும் அவர் கூறினார்.

குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 பிரிவு 41(1)ன் கீழ், ஐந்து முதல் 10 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனையும், ரிம20,000 முதல் 50,000 வரை அபராதமும், ஐந்து ஆண்டுகள் வரை ஓட்டுநர் உரிமம் ரத்து செய்யப்படும் வகையில் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here