அரச நிறுவனத்திற்கும் தேசிய நல்லிணக்கத்திற்கும் மிரட்டல் விடுத்த ஆடவர் கைது

அரச நிறுவனத்தை அவமதித்து, சமூக ஊடகப் பதிவின் மூலம் இனப்பிரச்சினையை தூண்டும் வகையில் கருத்துகளை வெளியிட்டதாக 27 வயது நபர் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.

அந்த நபர் வியாழக்கிழமை (மே 25) சிரம்பானில் கைது செய்யப்பட்டதாக காவல்துறைப் படைச் செயலாளர் துணைத் தளபதி டத்தோ நூர்சியா முகமட் சாதுதீன் தெரிவித்தார். அந்த நபர் ட்விட்டர் கணக்கு மூலம் இந்த செயலைச் செய்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

சந்தேக நபரிடம் இருந்து இரண்டு கையடக்கத் தொலைபேசிகள் மற்றும் இரண்டு சிம் கார்டுகளை நாங்கள் கைப்பற்றினோம்.

புக்கிட் அமான் சிஐடி சிறப்புப் புலனாய்வுப் பிரிவு எந்தவொரு ராயல்டி அல்லது அரசாங்கத்திற்கும் எதிராக வெறுப்பைக் கொண்டுவருவதற்கான வழக்கையும், நெட்வொர்க்கிங் வசதிகளை தவறாகப் பயன்படுத்தியதற்காக தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டத்தின் பிரிவு 233 ஐயும் விசாரித்து வருகிறது என்று அவர் வியாழக்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

மேலதிக விசாரணைகளுக்கு உதவ சந்தேகநபர் மூன்று நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறினார். சமூக ஊடக பயனர்கள் பொறுப்புடனும், புத்திசாலித்தனமாகவும், மரியாதையுடனும் இருக்குமாறு டிசிபி நூர்சியா பொதுமக்களை வலியுறுத்தினார்.

பொது கவலையை ஏற்படுத்தவும், தேசிய நல்லிணக்கத்தை அச்சுறுத்தவும், குறிப்பாக ஆட்சியாளர்கள், இனம் மற்றும் மதம் சம்பந்தப்பட்ட பிரச்சனைகள் தொடர்பாக மேடையை பயன்படுத்த வேண்டாம்.

பொது ஒழுங்கு மற்றும் தேசிய பாதுகாப்பிற்கு வேண்டுமென்றே அச்சுறுத்தல் ஏற்படுத்தும் எவருக்கும் எதிராக சமரசம் இல்லாமல் கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here