ஏறக்குறைய 4,000 வட்டி விளம்பர பேனர்களை ஈப்போ போலீசார் மற்றும் நகர சபையினர் அகற்றினர்

ஈப்போ காவல்துறை மற்றும் ஈப்போ மாநகர மன்றம் இணைந்து நடத்திய கூட்டு நடவடிக்கையின் போது, சட்டவிரோத பணக்கடன் வழங்கும் சேவைகளை விளம்பரப்படுத்தும் 4,000 பேனர்கள் மற்றும் சுவரொட்டிகள் அகற்றப்பட்டன.

Ops Vulture என்ற குறியீட்டுப் பெயரிடப்பட்ட இந்த நடவடிக்கை வெள்ளிக்கிழமை (மே 26) நகர மையத்தைச் சுற்றி கவுன்சிலின் அமலாக்கப் பிரிவுடன் நடத்தப்பட்டதாக ஈப்போ OCPD உதவி ஆணையர் யஹாயா ஹாசன் கூறினார்.

வணிக குற்றவியல் விசாரணை, குற்றவியல் விசாரணை, போதைப்பொருள் குற்றவியல் விசாரணை உட்பட பல பிரிவுகள் மற்றும் ஈப்போ மாவட்டத்தின் கீழ் உள்ள அனைத்து 25 நிலையங்களும் இந்த நடவடிக்கையில் ஈடுபட்டன. வட்டி முதலைகளால் ஒட்டப்பட்டதாகக் கருதப்படும் 3,917 பேனர்கள் மற்றும் சுவரொட்டிகள் அகற்றப்பட்டன.

ஏசிபி யஹாயா பொதுமக்களுக்கு சட்டவிரோத பணக்கடன் வழங்கும் நடவடிக்கைகளில் ஈடுபட வேண்டாம் அல்லது வட்டி முதலைகளால் நடத்தப்படும் எந்தவொரு ஆன்லைன் விண்ணப்பங்கள் மூலம் பணத்தையும் கடன் வாங்க வேண்டாம் என்று அறிவுறுத்தினார். எந்தவொரு கடன் விண்ணப்பங்களும் உரிமம் பெற்ற நிதி நிறுவனங்களிலோ அல்லது உள்ளூராட்சி அபிவிருத்தி அமைச்சினால் அங்கீகரிக்கப்பட்ட நிறுவனங்களிலோ செய்யப்பட வேண்டும் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here