அமைச்சரவை மறுசீரமைப்பு குறித்து எந்த விவாதமும் இல்லை என்று ஃபாதில்லா கூறினார்

அமைச்சரவை மாற்றம் குறித்து எந்த விவாதமும் நடைபெறவில்லை என்று துணைப் பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ ஃபாதில்லா யூசோப் தெரிவித்துள்ளார். நான் அதைப் பற்றி எதுவும் கேட்கவில்லை. அதைப் பற்றி எந்த விவாதமும் இல்லை.

அது பிரதமரின் (டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராகிம்) முழு உரிமையாகும் என்று அவர் உடனடியாக அமைச்சரவை மாற்றத்தைப் பற்றிய பேச்சு பற்றி கேட்டபோது கூறினார். நான் கட்டளைகளைப் பின்பற்றுகிறேன் என்று தோட்ட மற்றும் பண்டங்கள் அமைச்சராகவும் இருக்கும் ஃபாதில்லா கூறினார்.

செவ்வாயன்று (மே 30) இங்கு ஊடகங்களிடம் பேசிய ஃபதில்லா, வலுவான மற்றும் நிலையான அரசாங்கத்தை உறுதி செய்வதில் கபுங்கன் பார்ட்டி சரவாக் (ஜிபிஎஸ்) உறுதிபூண்டுள்ளதாகவும் கூறினார்.

ஜிபிஎஸ் மூலம் நாங்கள் எங்கள் உறுதிப்பாட்டை அளித்துள்ளோம். இப்போது நமக்குத் தேவையானது வலுவான மற்றும் நிலையான அரசாங்கம். ஏனெனில் ஸ்திரத்தன்மை இல்லாமல், பொருளாதாரத்தின் செயல்திறனை மாற்ற முடியாது. மேலும் தெளிவான கொள்கை அல்லது விதிமுறைகளில் தொடர்ச்சி இல்லாததால் முதலீட்டாளர்கள் வர மாட்டார்கள். அரசாங்கத்தின் என்றார்.

அரசியல் ஸ்திரத்தன்மையும், நல்லாட்சியும் மட்டுமே முதலீட்டாளர்களை ஈர்க்கும் என்று ஜிபிஎஸ் நாடாளுமன்ற தலைமைக் கொறடாவாக இருக்கும் ஃபாதில்லா கூறினார். சரவாக்கைப் பொறுத்த வரை இது மிக முக்கியமானது. இந்த ஐக்கிய அரசாங்கத்தைப் பொறுத்த வரை அதுவே எங்களின் அர்ப்பணிப்பாகும் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here