அழிப்பான் எறிந்த சம்பவத்துடன் தொடர்புடைய இரண்டு சண்டைகளில் 12 பேர் போலீசாரால் கைது

ஜோகூர் பாரு: அழிப்பான் காரணமாக ஏற்பட்ட தவறான புரிதலால் ஏற்பட்ட இரண்டு சண்டையில் ஈடுபட்ட இளைஞர்கள் உட்பட மொத்தம் 12 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

கடந்த புதன்கிழமை (மே 24) பிற்பகல் 3.43 மணிக்கு கெம்பாஸ் மேல்நிலைப் பள்ளியில் மற்றும் கடந்த சனிக்கிழமை (மே 27) தம்போய் பகுதியில் இரவு 11.40 மணிக்கு நடந்த இரண்டு சண்டைகளுக்கும் இடையேயான தொடர்பை ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர்  டத்தோ கமருல் ஜமான் மாமட் உறுதிப்படுத்தினார். இரண்டு சம்பவங்களையும் தொடர்ந்து 17 முதல் 35 வயதுடைய சந்தேக நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

சமூக ஊடகங்களில் குறிப்பிட்ட சிலர் கூறியது போல் முக்கூட்டு ஈடுபாடு இல்லை. செவ்வாய்க்கிழமை (மே 30) ஜோகூர் காவல்துறை தலைமையகத்தின் மாதாந்திர கூட்டத்தில் கலந்து கொண்ட பின்னர், இந்த வழக்கைப் பற்றி புதுப்பிக்கக் கேட்டபோது, ​​பொதுமக்கள் நிலைமையை விபரீதமாக்குவதை தவிர்க்க வேண்டும் என்று அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

முன்னதாக,  வடக்கு ஜோகூர் பாரு  OCPD உதவி ஆணையர் பல்வீர் சிங், இங்குள்ள கெம்பாஸில் உள்ள ஒரு மேல்நிலைப் பள்ளி மாணவர்களின் குழுவின் சண்டைக்கு அழிப்பான் முக்கிய காரணம் என்று கூறப்படுகிறது. இது அவர்களில் சிலரை சிகிச்சை பெற பொது மருத்துவமனையில் இறக்கியது.

போலீஸ் விசாரணையில், இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு, தனது வகுப்புத் தோழன் ஒருவரால் அழிப்பான் வீசப்பட்டதால், மாணவர்களில் ஒருவர் மகிழ்ச்சியடையவில்லை.

ஏசிபி பல்வீர் கூறுகையில், அவர்களுக்கு இடையேயான தவறான புரிதல் சண்டையில் விளைந்தது, இது அவர்களின் பள்ளிக்கு முன்னால் நடந்தது, மேலும் அவர்களின் தலையில் காயங்கள் மற்றும் கைகள் மற்றும் கால்களில் காயங்கள் ஏற்பட்டதாகக் கூறினார். அவர்கள் சிகிச்சைக்காக சுல்தானா அமினா மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டனர்.

மற்றொரு சண்டையின் 28 வினாடி வீடியோ கிளிப் சமூக ஊடகங்களில் வைரலானபோது அழிப்பான் சண்டை மேலும் அதிகரித்தது. ஒரு குழு தரையில் படுத்திருந்த ஒருவரை அடிப்பதைக் காட்டுகிறது. வீடியோவில், அந்த கும்பல் பாதிக்கப்பட்டவரின் தலைமுடியை இழுத்து, தலையில் உதைப்பதையும், ஹெல்மெட்டைப் பயன்படுத்தி அவரை அடிப்பதையும் காண முடிந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here