கொள்ளை சம்பவத்தில் செவித்திறன், பார்வை குறைந்த பெண் காயம்; ஆடவர் கைது

பெசுட்: ஜெர்தேவில் உள்ள கம்போங் புக்கிட் கெனாக்கில் உள்ள அவரது வீட்டில் திருடப்பட்டதில், பார்வை மற்றும் செவித்திறன் குறைபாடுள்ள ஒரு வயதான பெண் காயமடைந்தார். இச்சம்பவத்தை தொடர்ந்து நேற்று காலை 10 மணியளவில் 30 வயது மதிக்கத்தக்க ஒருவரை போலீசார் கைது செய்தனர்.

பெசுட் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் அப்துல் ரோசாக் முஹம்மது கூறுகையில், 68 வயதான பலியானவரின் வலது கை சுளுக்கு ஏற்பட்டது மற்றும் பின்னால் வந்த சந்தேக நபரால் தள்ளப்பட்டதால் பல் உடைந்தது.

பாதிக்கப்பட்டவர் தனியாக வாழ்கிறார் மற்றும் வயது முதிர்வு காரணிகளால் பார்வை மற்றும் செவிப்புலன் பிரச்சினைகளால் அவதிப்படுகிறார். சந்தேக நபர் பூட்டப்படாத முன் கதவு வழியாக பாதிக்கப்பட்டவரின் வீட்டிற்குள் நுழைந்ததாக நம்பப்படுகிறது, மேலும் பாதிக்கப்பட்டவர் RM 2,150 (பணம்) இழந்தார் என்று அவர் நேற்று இரவு ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

அப்துல் ரோசாக் தனது விசாரணையில் சந்தேக நபர் மெத்தம்பேட்டமைனுக்கு சாதகமாக சோதனை செய்ததாகவும், போதைப்பொருள் துஷ்பிரயோகம் தொடர்பான பல பதிவுகள் இருப்பதாகவும் கூறினார்.

நாங்கள் ரொக்கமாக RM500 மற்றும் போதைப்பொருள் என்று சந்தேகிக்கப்படும் சில சிவப்பு மாத்திரைகளையும் பறிமுதல் செய்தோம். சந்தேக நபர் நாளை (இன்று காலை) விளக்கமறியலுக்கு அழைத்துச் செல்லப்படுவார் என்று அவர் கூறினார்.

அவரைப் பொறுத்தவரை, இந்த வழக்கு குற்றவியல் சட்டத்தின் 394ஆவது பிரிவின் படி விசாரிக்கப்படும், இது அதிகபட்சமாக 20 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனையுடன் தண்டிக்கப்படலாம் மற்றும் அபராதம் அல்லது பிரம்படி விதிக்கப்படலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here