தன் உயிரை காப்பாற்றி கொள்ள ஓட்டுநரிடம் போராடிய ஆடவர்

ஜாலான் அலோரில் ஒரு நபர் வீட்டிற்கு  அழைத்துச் சென்ற போது ஓட்டுநரால் அதிகாலையில் தாக்கப்பட்டார். ஹரியான் மெட்ரோ, அருகிலுள்ள சாங்காட்டில் பார்ட்டி செய்த பிறகு, இ-ஹெய்லிங் சவாரிக்கு முன்பதிவு செய்ய முயன்றதால், பாதிக்கப்பட்டவருக்கு வீட்டிற்கு சவாரி வழங்கப்பட்டது.

பாதிக்கப்பட்ட முப்பதுகளில் சாம் என அடையாளம் காணப்பட்டவர், “அதிகாலை 5 மணியளவில், நான் கிராப் சவாரிக்கு முன்பதிவு செய்ய முயற்சித்தேன், ஆனால் பலனளிக்கவில்லை, மற்ற மாற்று வழி ரயிலில் வீட்டிற்குச் செல்வது தான்.ஆனால் கடைசி ரயில் நள்ளிரவு 12 மணிக்கு இருந்தது.

நான் ஜாலான் அலோர் வழியாக ஒரு கன்வீனியன்ஸ் ஸ்டோரின் முன் தனியாக நடந்து கொண்டிருந்தபோது, ​​சந்தேகத்திற்குரிய Audi காரை ஓட்டிச் செல்லும் நபர் என்னை அணுகினார். அவர் எனக்கு வீட்டிற்குச் செல்ல வாய்ப்பளித்தார் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

சாம் ஆரம்பத்தில் மிகவும் எச்சரிக்கையாக இருந்தார். ஆனால் அவர் வீட்டிற்கு எந்த போக்குவரத்து முறையும் இல்லை என்பதை அறிந்து, அந்த பையன் கண்ணியமாக இருப்பதாக நம்பி, அவர் இந்த வாய்ப்பை ஏற்றுக்கொண்டார்.

அவரது வீட்டிற்கு அருகில் இருந்த போதிலும் சந்தேக நபர் தனது காரை நிறுத்த மறுத்ததால் அவர் கவலைப்படத் தொடங்கினார். மேலும் தொடர்ந்து ஓட்டினார்.

பின்னர் அவர் என்னிடம் கத்தியைக் காட்டி, ‘நீங்கள் சத்தம் போட்டால், நான் உங்களுக்கு தீங்கு விளைவிப்பேன் என்றும் அதே நேரத்தில் எனது பொருட்களை அவரிடம் ஒப்படைக்குமாறு கோரினார்.

அவர் எனது ஏடிஎம் கார்டின் பின் எண்ணையும் கேட்டார். ஆனால் எனது தொலைபேசி உட்பட எனது உடமைகள் அனைத்தும் பரிசுகள் என்று அவருக்குத் தெரியாதது போல் நடித்தேன், அவர் கோபமடைந்தார் என்று சாம் மலாய் நாளிதழிடம் கூறினார்.

செகாம்புட்டில் உள்ள போக்குவரத்து விளக்கில் உள்ள சந்திப்புக்கு அருகில் சந்தேக நபர் தனது தொலைபேசியில் இருந்தபோது அவர் தப்பிக்க முயன்றார், இருப்பினும் அவர் வாகனத்தை விட்டு வெளியேறுவதற்கு முன்பே சந்தேக நபரால் உடனடியாக காரில் மீண்டும் இழுக்கப்பட்டார்.

தற்காப்புக்காக சாம் சந்தேக நபரிடமிருந்து கத்தியைப் பெற முயன்றார். ஆனால் அவர் வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்து சாலையோரத்தில் மோதினார். சாம் மற்றும் சந்தேக நபர் இருவரும் நீண்ட நேரம் சண்டையிடவில்லை, மேலும் தப்பிக்க சந்தேக நபரை பலமுறை குத்தியுள்ளனர். சாம் தப்பிக்க கழுத்தை கூட கடித்து விட்டாத்.

பின்னர் நான் உதவி கேட்பதற்காக பயணியின் கதவைத் திறந்தேன், ஆனால் சந்தேகத்திற்குரிய நபருக்கும் எனக்கும் இடையேயான சண்டையை முடிவுக்குக் கொண்டுவருவதற்கு இரண்டு மோட்டார் சைக்கிள்காரர்கள் என்னைக் காப்பாற்றும் வரை, அருகில் இருந்தவர்களிடமிருந்து முறைத்த பார்வையைப் பெற்றேன்  என்று அவர் கூறினார்.

சந்தேக நபர் ஆபத்தானவர் மற்றும் பெண்கள் மற்றும் குழந்தைகளுக்கு இன்னும் பெரிய அச்சுறுத்தலாக இருப்பதால் அவர் உடனடியாக கைது செய்யப்படுவார் என்று அவர் நம்புகிறார். சாம் காயம் அடைந்தார் மற்றும் அவரது உயிரைக் காப்பாற்ற முயன்றபோது ஏற்பட்ட காயங்கள் காரணமாக ஐந்து தையல்கள் போடப்பட்டன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here