எதிர்திசையில் வந்த வாகனம் மோதி 67 வயது முதியவர் மரணம்

குவா மூசாங், ஜாலான் கம்போங் ஜெராம் டெகோவில் நேற்று நான்கு சக்கர இயக்கி (4WD) வாகனம் மோதி இழுத்துச் செல்லப்பட்டதில் முதியவர் ஒருவர் இறந்தார். குவா மூசாங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர்  சிக் சூன் ஃபூ கூறுகையில், காலை 10.10 மணியளவில் பாதிக்கப்பட்ட எம் நூர் அவாங் 67, சம்பவ இடத்தில் யமஹா லெஜெண்ட் மோட்டார் சைக்கிளில் சென்று கொண்டிருந்தார்.

கம்போங் ஜெராம் டெகோவில் இருந்து வந்து கம்போங் பாரு ஜெராம் டெக்கோவை நோக்கிச் சென்ற 42 வயதான ஓட்டுநர், தனது வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்து, எதிர் பாதையில் சென்று பாதிக்கப்பட்டவர் மீது மோதினார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

வீடு ஒன்றின் மீது மோதியதன் பின்னர் வாகனம் நிற்கும் வரை பாதிக்கப்பட்டவர் ஏழு மீட்டருக்கு மேல் இழுத்துச் செல்லப்பட்டார், அவர் மேலும் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவர் ஜெராம் டெகோ ஹெல்த் கிளினிக்கிற்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டார். ஆனால் அதிக இரத்தப்போக்கு காரணமாக காலை 11.50 மணியளவில் இறந்தார் என்று அவர் கூறினார்.

இதையடுத்து, 4WD டிரைவர் தடுத்து வைக்கப்பட்டார் மற்றும் சிறுநீர் மருந்து சோதனையில் அவருக்கு மெத்தம்பேட்டமைன் சாதகமாக இருப்பது கண்டறியப்பட்டது என்று அவர் மேலும் கூறினார், மேலும் சோதனைகள் சந்தேக நபரிடம் போதைப்பொருள் தொடர்பான முந்தைய பதிவுகள் இருப்பது தெரியவந்தது. போதையில் வாகனம் ஓட்டி உயிரிழப்பை ஏற்படுத்தியதற்காக சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 44 (1)ன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here