பொம்மை துப்பாக்கியை ஏந்தி பணப்பெட்டியை தூக்கி கொண்டு ஓடிய ஆடவர் கைது

கோத்த பாரு, ஜாலான் பிண்டு பாங்கில் உள்ள பேக்கரியில் பொம்மை துப்பாக்கியை ஏந்திக்கொண்டு பண பெட்டியை எடுத்து கொண்டு ஓடிய நபர், குற்றம் செய்த ஐந்து மணி நேரத்திற்குள் போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டார்.

கோத்த பாரு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் முகமட் ரோஸ்டி தாவுத் கூறுகையில், அதே நாளில் காலை 8 மணியளவில் இந்த சம்பவம் நடந்ததாக ஒரு பெண்ணிடம் இருந்து அவரது தரப்பினருக்கு தகவல் கிடைத்ததும், 40 வயதுடைய நபர் ஒருவர் மதியம் 12.30 மணியளவில் நகரத்தில் கைது செய்யப்பட்டார்.

சம்பவத்தின் போது, ​​சந்தேக நபர் தனியாக கடைக்கு வந்து, பொம்மை துப்பாக்கி என சந்தேகிக்கப்படும் பொருளை கையில் பிடித்துக்கொண்டு நடந்து கொண்டிருந்தார். பின்னர் அந்த நபர் காசாளர் கவுண்டருக்குச் சென்று பணப்பெட்டியை எடுத்து கொண்டு தப்பி ஓடினார்.

சம்பவத்தின் போது தொழிலாளர்கள் அனைவரும் கடையின் மேல் தளத்தில் ரொட்டி மற்றும் கேக் தயாரித்துக் கொண்டிருந்தனர் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

தகவலின் விளைவாக, போலீசார் கைது செய்ய முடிந்தது. மேலும் குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 380 மற்றும் ஆயுதச் சட்டம் 1960 இன் பிரிவு 36 இன் படி மேலதிக விசாரணைகளுக்கு உதவ சந்தேக நபர் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

முன்னதாக, நேற்று முதல் இரண்டு நிமிடம் 21 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோ பதிவு வைரலானது, இதில் சம்பந்தப்பட்ட பண இயந்திரத்தில் இருந்து அந்த நபர் ஓடிய சம்பவத்தைக் காட்டுகிறது.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here