போதைப்பொருள் தடுப்புப் பிரிவில் சேர விரும்பிய மாணவரின் ஆசை விபத்தில் இறந்ததால் கனவானது

ஜெம்போல்: இன்று காலை கிலோமீட்டர் 7 ஜாலான் பஹாவ் – பத்து கிகிர் என்ற இடத்தில் இரண்டு மோட்டார் சைக்கிள்கள் மோதிய விபத்தில் போர்ட்டிக்சனில் உள்ள தெலோக் கெமாங்கில் உள்ள போதைப்பொருள் தடுப்புப் பிரிவில் சேர விரும்பிய மாணவரின் ஆசை நிறைவேறவில்லை.

ஜெம்போல் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் ஹூ சாங் ஹூக் கூறுகையில், காலை 7.40 மணியளவில் நடந்த இந்தச் சம்பவத்தில், யமஹா Y15 ZR காரை தனது பள்ளி நண்பர் ஓட்டிச் சென்ற 17 வயது முஹம்மது ரிசல் ஹக்கிமி யுஸ்ரிசல்ஹனஸ்ரி சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவரும் அவரது 17 வயது நண்பரும் Sekolah Menengah Kebangsaan Datuk Mansor செர்டிங்கில் உள்ள தேசிய கல்வி முகமை (AADK) அலுவலகத்திற்குச் சென்று தெலோக் கெமாங்கிற்குச் செல்வதற்கு முன் கூட்டிச் செல்வதாக நம்பப்படுவதாக அவர் கூறினார்.

ஹோண்டா EX5 மோட்டார் சைக்கிளை 44 வயதுடைய நபர் ஒருவர் கம்போங் செர்டிங் இலிரில் உள்ள தனது வீட்டிலிருந்து அருகிலுள்ள கடைக்கு ஓட்டிச் சென்றபோது விபத்து ஏற்பட்டதாக முதற்கட்ட விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

சம்பவ இடத்திற்கு வந்ததும், பாதிக்கப்பட்டவரின் நண்பர் ஓட்டிய மோட்டார் சைக்கிள் அந்த நபரின் மோட்டார் சைக்கிளின் பின்புறத்தில் மோதியது. விபத்தின் விளைவாக, பாதிக்கப்பட்டவரின் மோட்டார் சைக்கிள் சாலைத் தடையில் மோதியதால் அவர் தூக்கி எறியப்பட்டார்  என்று அவர் இன்று கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் நண்பருக்கு வலது கால் முறிவு மற்றும் முகத்தில் காயங்கள் ஏற்பட்டதால், தலையில் பலத்த காயம் ஏற்பட்டதால், பஹாவ் ஹெல்த் கிளினிக்கின் மருத்துவரால் பாதிக்கப்பட்டவர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாக ஹூ கூறினார்.

ஹோண்டா EX5 மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டிச் சென்றவரின் இடது கால் உடைந்த நிலையில் சடலம் பிரேதப் பரிசோதனைக்காக ஜெம்போல் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

“சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் படி போலீசார் மேலதிக விசாரணைகளை மேற்கொண்டு வருகின்றனர்” என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here