வீட்டில் கஞ்சா கலந்த பிஸ்கெட் சாப்பிட்ட 11 வயது சிறுமி; தந்தை மீது குற்றச்சாட்டு

தைப்பிங்: கஞ்சாவுடன் வீட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட பிஸ்கட்களை தனது 11 வயது மகள் சாப்பிட்டதால், 39 வயதான தந்தை மீது குழந்தை ஆபத்தை ஏற்படுத்தியதாக இன்று செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. நீதிபதி நபிஷா இப்ராஹிம் முன் விசாரணைக்கு எடுத்துக் கொள்ளப்பட்டபோது குற்றம் சாட்டப்பட்ட முகமது ஃபிர்தௌஸ் ஹாசிம் குற்றச்சாட்டை ஒப்புக்கொண்டார்.

குற்றப்பத்திரிகையின்படி, அந்த நபர் தனது மகளுக்கு கஞ்சா கலந்த வீட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட பிஸ்கட்களை சாப்பிட அனுமதிப்பதன் மூலம் உடலில் காயம் மற்றும் உடல்நலப் பிரச்சினைகளை தொடர்ந்து இவ்விஷயம் தெரியவந்துள்ளது.

மே 29 அன்று இரவு 7.30 மணியளவில் கெரிக்கில் உள்ள கம்போங் பாகன் லாவினில் உள்ள ஒரு வீட்டில் அவர் குற்றத்தைச் செய்ததாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்டார். குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் அதிகபட்சமாக RM50,000 அபராதம் அல்லது 20 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும் குழந்தைச் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31(1)(a) இன் கீழ் இந்தக் குற்றம் வருகிறது.

துணை அரசு வழக்கறிஞர் முகமட் வாஃபி இஸ்மாயில் வழக்கு தொடர்ந்தார், அதே நேரத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் ஆஜராகவில்லை. குற்றம் சாட்டப்பட்டவரின் மகள் மருத்துவமனையில் இருந்து டிஸ்சார்ஜ் செய்யப்பட்டு தற்போது தனது தாயுடன் ஒரே கூரையின் கீழ் வசித்து வருவதால் ஜாமீன் மறுக்குமாறு முகமட் வாஃபி நீதிமன்றத்தை வலியுறுத்தினார். பின்னர் ஜாமீன் மறுத்த நீதிபதி, ஜூலை 6ஆம் தேதிக்கு ஒத்திவைத்தார்.

கஞ்சா கலந்ததாக சந்தேகிக்கப்படும் சாக்லேட் பிஸ்கட்களை சாப்பிட்டதால் கடுமையான பக்கவிளைவுகள் ஏற்பட்டதையடுத்து சிறுமி மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

மே 29 அன்று இரவு 10.26 மணியளவில் லாவின் ஹெல்த் கிளினிக்கின் மருத்துவ உதவியாளரிடம் இருந்து பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணுக்கு அவரது தந்தை தயாரித்த பிஸ்கட் சாப்பிட்டதால் மூச்சுத் திணறல், தலைசுற்றல் மற்றும் குமட்டல் ஏற்பட்டதை அடுத்து போலீசாருக்கு தகவல் கிடைத்தது. தந்தையின் சிறுநீர் பரிசோதனையில் டெட்ராஹைட்ரோகன்னாபினோல் (THC) பாசிட்டிவ் வந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here