ஸ்பைடர் மேன் உடையில் மிகப்பெரிய கூட்டத்தை நடத்தி கின்னஸ் சாதனை படைத்த AEON மால்

ஸ்பைடர்மேனின் ரசிகர்கள் AEON மால் புக்கிட் திங்கியில் கூடி, ஸ்பைடர் மேன் உடையில் அதிக அளவில் மக்கள் கூடி கின்னஸ் உலக சாதனையை முறியடிக்கும் முயற்சியில் ஈடுபட்டுள்ளனர். TGV சினிமாவின் பதிவின்படி, மொத்தம் 685 பேர் ஸ்பைடர் மேன் வேடமிட்டு ஜூன் 3 ஆம் தேதி புதிய கின்னஸ் உலக சாதனையைப் படைத்துள்ளனர்.

மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட திரைப்படமான  Spider Man: Across the Spider-Verse, திரைப்பட வெளியீட்டின் போது இந்த முக்கியமான நிகழ்வு நடைபெற்றது. இந்தச் சாதனைக்கு முன், ஸ்பைடர்மேன் உடையில் 601 பேர் வந்திருந்த மிகப்பெரிய மக்கள் கூட்டம் இந்தியாவில் இருந்தது. தொடர்ந்து, இந்த நிகழ்வில் மொத்தம் 685 பங்கேற்பாளர்களைப் பதிவு செய்து மலேசியா புதிய சாதனையை நிகழ்த்தியது.

Sony Malaysia மற்றும் AEON Mall Bukit Tinggi ஆகியோரால் ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட இந்தச் சாதனையை முறியடிக்கும் முயற்சி மாலை 4 மணிக்குத் தொடங்கியதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டது. ஏராளமான மலேசியர்கள் தங்கள் ஸ்பைடர்மேன் உடையில் சூப்பர் ஹீரோ மீதான தங்கள் அன்பையும் ஆர்வத்தையும் வெளிப்படுத்தினர். மாலை 4:40 மணியளவில், மலேசியா சாதனையை வெற்றிகரமாக முறியடித்துள்ளது என்று அதிகாரப்பூர்வ கின்னஸ் நடுவர் ஒரு அறிவிப்பை வெளியிட்டார்,

இந்த அறிவிப்பு மால் முழுவதும் எதிரொலித்ததும், அங்கிருந்த ரசிகர்களும் பங்கேற்பாளர்களும் சத்தமாக ஆரவாரம் செய்து குதூகலமாக நிகழ்வைக் கொண்டாடினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here