சாலை விபத்தில் 3 சகோதரர்கள் பலி

குவாந்தான்,  கம்போங் செபாகட், ரொம்பின் அருகே ஜாலான் குவாந்தன்-ஜோகூர் பாருவின் KM136 இல் லோரி மற்றும் கிரேன் மோதிய விபத்தில் மூன்று சகோதரர்கள் உயிரிழந்தனர்.

பாதிக்கப்பட்டவர்கள் முஹம்மது ஃபிர்தௌஸ் அபு பக்கர் 28, முஹம்மது சொலிஹின் 21, மற்றும் அஹ்மத் ஜசுலி 17, ஜாலான் சுங்கை கொலேக், ரோம்பின் என்ற முகவரியில் உள்ளவர்கள் என அடையாளம் காணப்பட்டதாக ரொம்பின் காவல்துறைத் தலைவர் துணைக் கண்காணிப்பாளர் முகமட் அஸாஹரி முக்தார் தெரிவித்தார்.

இரவு 7.20 மணியளவில் அவர்கள் பயணித்த லாரி சறுக்கி எதிர் பாதையில் கிரேன் மீது மோதியதில் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். இந்த விபத்தில் 38 வயதான கிரேன் ஓட்டுநரும் காயமடைந்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர்களின் உடல்கள் பிரேதப் பரிசோதனைக்காக ரொம்பின் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டதாகவும், சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987ன் பிரிவு 41(1)ன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும் முகமட் அஸாஹரி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here