கேபிள் திருடர்களை துப்பாக்கி சூடு நடத்தி கைது செய்த போலீசார்

அலோர் ஸ்டார்: Premba Food Court அருகே இன்று அதிகாலை காரில் தப்பிச் செல்ல முயன்ற கேபிள் திருடர்கள் மீது போலீஸ்காரர் துப்பாக்கிச் சூடு நடத்தினார். நிசான் சென்ட்ராவில் இருந்த மூன்று சந்தேக நபர்களில் ஒருவர் அதிகாலை 4 மணியளவில் காயமடைந்ததாக அறியப்படுகிறது.

ஒரு ஆதாரத்தின்படி, ஒரு போலீஸ்காரர் அந்த இடத்திலிருந்து வெகு தொலைவில் ஒரு சந்தேகத்திற்குரிய கேபிள் திருடர்களை பிடிக்க முயன்றார். விசாரணையில், அந்தப் பகுதிக்கு அருகில் மற்றொரு குழு அதே வேலையைச் செய்வதாக அவர் போலீஸ்காரரிடம் கூறினார்.

பின்னர் போலீஸ்காரர் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்து சென்று சென்ட்ராவை அணுக முயன்றார். ஆனால் ஓட்டுநர் திடீரென்று காரை எடுத்து போலீஸ்காரர் மீது மோதினார். கார் ஓட்டுநரின் இந்த செயலால்  போலீஸ்காரர் தரையில் விழுந்ததால் அவர் துப்பாக்கி சூடு நடத்துவதற்கான நிலை ஏற்பட்டது.

சந்தேக நபர்கள் வேகமாகச் சென்றதாகவும், ஆனால் மற்றொரு போலீஸ் குழு வாகனத்தை கடையின் வரிசைக்கு அருகில் வளைத்ததாகவும் ஆதாரம் மேலும் கூறியது. காரில் இருந்த மூன்று பேரும் கைது செய்யப்பட்டனர். அவர்களில் துப்பாக்கிச் சூட்டில் காயமடைந்த ஒருவர் சிகிச்சைக்காக மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார் என்று அவர் கூறினார். இதற்கிடையே துப்பாக்கிச்சூடு நடத்திய போலீஸ்காரருக்கு கால் முறிவு ஏற்பட்டது.

சந்தேக நபர்கள் சுங்கைப்பட்டாணியை சேர்ந்தவர்கள் என்பதும், மாநிலத்தில் கேபிள் திருட்டில் தீவிரமாக ஈடுபட்டிருப்பதும் பின்னர் சோதனையில் தெரியவந்தது. மேலதிக விசாரணைக்காக 30 முதல் 50 வயதுடைய மூவருக்கு எதிராக நான்கு நாள் விளக்கமறியலில் வைக்குமாறு போலீசார் உத்தரவிட்டுள்ளனர். அவர்கள் மெத்தம்பேட்டமைன் போதைப்பொருள் உட்கொண்டிருந்தது சோதனையில் தெரிய வந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here