பதவி நீக்கம், இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டவர்களை மீண்டும் அழைத்து வருவதற்கான நேரம் இது என்கிறார் அம்னோ இளைஞர் தலைவர்

அம்னோவில் மேலும் பிரிவினையை நிறுத்திவிட்டு, பதவி நீக்கம் செய்யப்பட்ட மற்றும் இடைநீக்கம் செய்யப்பட்ட உறுப்பினர்களை மீண்டும் கட்சிக்குள் அழைக்க வேண்டும் என்று கினாபடங்கன் இளைஞர் தலைவர் முகமட் குர்னியாவான் நைம் மொக்தார் கூறுகிறார்.

அவர்கள் இன்னும் அம்னோவுக்கு விசுவாசமாக இருப்பதால், இந்த உறுப்பினர்கள் திரும்ப அனுமதிப்பது குறித்து பரிசீலிக்க வேண்டும் என்று உச்ச மன்றத்தை அவர் வலியுறுத்தினார்.

என்னைப் போலவே பலர் அதே கருத்தைக் கொண்டுள்ளனர் என்று நான் நம்புகிறேன். அவர்களை மீண்டும் அம்னோவிற்கு அழைத்துச் செல்வோம் என்று சனிக்கிழமை (ஜூன் 10) தலைவரின் கொள்கை உரை மீதான விவாதத்தின் போது அவர் கூறினார். அம்னோவை இனியும் பிளவுபடுத்த முடியாது என்றும் அவர் கூறினார்.

ஜனவரியில், அம்னோ முன்னாள் இளைஞர் தலைவர் கைரி ஜமாலுடின் மற்றும் உச்ச மன்ற உறுப்பினர் டான்ஸ்ரீ நோ ஓமர் ஆகியோரை பதவி நீக்கம் செய்தது. முன்னாள் துணைத் தலைவரும், செம்ப்ராங் நாடாளுமன்ற உறுப்பினருமான டத்தோஸ்ரீ ஹிஷாமுடின் ஹுசைன், ஆறு ஆண்டுகள் இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டார்.

முன்னாள் தகவல் தலைவர் ஷஹரில் ஹம்தான், ஜோகூர் மாநில முன்னாள் உச்சமன்ற  உறுப்பினரும் தெப்ராவ் பிரிவின் தலைவருமான டத்தோ மௌலிசன் புஜாங் மற்றும் ஜெம்போல் முன்னாள் எம்பி டத்தோஸ்ரீ முகமட் சலீம் முகமட் ஷெரீப் ஆகியோரும் ஆறு ஆண்டுகள் இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டனர்.

மேலும் முன்னாள் அம்னோ உச்ச கவுன்சில் உறுப்பினர் டத்தோஸ்ரீ தாஜுடின் அப்துல் ரஹ்மானும் இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டார்.

அம்னோ சபா 15வது பொதுத் தேர்தலுக்குப் பிறகு மாநிலத்தின் முதலமைச்சருக்குப் பின்னால் தங்கள் ஆதரவைத் தெரிவித்த அதன் ஐந்து உறுப்பினர்களையும் இடைநீக்கம் செய்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here