சொந்த வீட்டிற்கு தீ வைத்த வேலையில்லா நபருக்கு 3 ஆண்டுகள் சிறை- 5,000 ரிங்கிட் அபராதம்

கோத்த கினபாலு: இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு தனது மனைவி மற்றும் குழந்தைகளுடன் வீட்டிற்கு தீ வைத்ததற்காக வேலையில்லாத நபருக்கு மூன்று ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை மற்றும் 5,000 ரிங்கிட் அபராதம் விதித்துள்ளது.

செவ்வாய்க்கிழமை (ஜூன் 13) இங்கு நடைபெற்ற முழு விசாரணைக்குப் பிறகு, தீ அல்லது வெடிமருந்து பொருள்களை சேதப்படுத்தும் நோக்கத்துடன் தீ அல்லது வெடிமருந்து மூலம் குறும்பு செய்ததற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் 436 ஆவது பிரிவின் கீழ் குற்றச்சாட்டில் Sedin Martin  குற்றவாளி என நிரூபிக்கப்பட்டதை அடுத்து, செஷன்ஸ் நீதிமன்ற நீதிபதி எல்சி பிரைமஸ் இந்தத் தீர்ப்பை வழங்கினார்.

குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனையும் அபராதமும் விதிக்கப்படும். நியாயமான சந்தேகத்திற்கு அப்பால் தங்கள் வழக்கை நிரூபித்ததாக வழக்குத் தொடரை நிறுவிய பின்னர் ப்ரிமஸ் தண்டனையை வழங்கினார்.

தண்டனையின் போது, ​​தனது மனைவியும் குழந்தைகளும் வீட்டில் இருந்தபோதும் தீக்குளித்ததால், Sedin Martin கடுமையான குற்றத்தைச் செய்ததாக ப்ரிமஸ் கூறினார். அவருக்கு செவ்வாய்க்கிழமை (ஜூன் 13) முதல் சிறைத்தண்டனை விதிக்க நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டது.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவரின் வழக்கறிஞர் கைருடின் நூர்டின், தணிப்பின் போது Sedin Martin ​​ முதல் முறையாக குற்றவாளி என்பதால், மருத்துவமனையில் தலையில் காயத்திற்கு சிகிச்சை பெற்று வருவதால் அவருக்கு மன்னிப்பு வழங்குமாறு நீதிமன்றத்தை கோரியிருந்தார்.

எவ்வாறாயினும், குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களுக்கு ஒரு பாடமாகவும், சாத்தியமான குற்றவாளிகளைத் தடுக்கவும் ஒரு கடுமையான தண்டனையை வழங்குமாறு துணை அரசு வழக்கறிஞர் தாம் போ ஜின் நீதிமன்றத்தை வலியுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here