அடையாளம் தெரியாத ஆடவரின் உடல் கடலில் இருந்து மீட்பு

ஈப்போ: பாகான் டத்தோவின் புலாவ் செம்பிலான் கடலில் அடையாளம் தெரியாத ஆடவரின் சடலம் மிதந்தது. மலேசிய கடல்சார் அமலாக்க முகமை (எம்எம்இஏ) பேராக் இயக்குனர் கப்ட் முகமட் ஹம்பலி யாகூப் கூறுகையில், சில உள்ளூர் மீனவர்கள் உடலைக் கண்டுபிடித்து புதன்கிழமை (ஜூன் 14) பிற்பகல் 3.35 மணியளவில் ஏஜென்சிக்கு எச்சரித்தனர்.

ஒரு குழு அந்த இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டு மாலை 4.45 மணியளவில் அங்கு வந்து சேர்ந்தது. நாங்கள் உடலை தண்ணீரில் இருந்து மீட்டோம். இதுகுறித்து அவர் வியாழக்கிழமை (ஜூன் 15) வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், “அடுத்த நடவடிக்கைக்காக போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்படுவதற்கு முன்பு, கம்பங் ஆச்சேயில் உள்ள மீன்பிடி ஜெட்டிக்கு சடலம் கொண்டு வரப்பட்டது.

குடும்பத்தினர் யாரேனும் காணாமல் போயிருந்தாலோ அல்லது 24 மணி நேரத்திற்கும் மேலாக வீடு திரும்பாமல் இருந்தாலோ, விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்திற்குச் செல்லுமாறு கடல்சார் சமூகத்தை நாங்கள் கேட்டுக்கொள்கிறோம்.

கடல்சார் குற்றங்கள் தொடர்பான தகவல்கள், அவசரநிலைகள் அல்லது அறிக்கைகள் 05-683 8738 அல்லது மலேசியன் அவசர அழைப்பு இணைப்பு எண்ணான 999 என்ற எண்ணில் MMEA க்கு தெரிவிக்கலாம் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here