காணாமல் போன பாகிஸ்தானிய சகோதரிகள் மூன்று வாரங்களுக்குப் பிறகு மலாக்காவில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டனர்

ஜோகூர் பாரு: மூன்று வாரங்களுக்கு மேலாக காணாமல் போன இரண்டு பாகிஸ்தானிய இளம் சகோதரிகளை போலீசார் கண்டுபிடித்துள்ளனர். ஜோகூர் பாரு தெற்கு OCPD உதவி ஆணையர் ரவூப் செலமாட் கூறுகையில், காணாமல் போன இருவருக்கு முறையே 17 வயது மற்றும் 15 வயது.

பாதிக்கப்பட்டவர்களின் தாய், மே 23 அன்று தனது மகள்களைக் கண்டுபிடிக்க முடியாததால், காணாமல் போன நபர் குறித்து காவல்துறையில் புகார் அளித்தார். தகவல்களின் அடிப்படையில், போலீசார் புதன்கிழமை (ஜூன் 14) மாலை சுமார் 4 மணியளவில் காணாமல் போன சிறுமிகளிடம் எங்களை அழைத்து வந்த மலாக்காவில் உள்ள பிளாசா மஹ்கோத்தாவில் உள்ள ஒரு வளாகத்தில் சோதனை நடத்தினர்.

வியாழன் (ஜூன் 15) ஒரு அறிக்கையில், “இரு சிறுமிகளும் நல்ல மற்றும் ஆரோக்கியமான நிலையில் உள்ளனர்” என்று கூறினார். ஏசிபி ரவூப் மேலும் கூறுகையில், சிறுமிகளின் கூற்றுப்படி, அவர்கள் மன அமைதிக்காக  தங்கள் வீட்டை விட்டு வெளியேறினர். அதனால்தான் அவர்கள் மெலகாவுக்குச் சென்றனர். காணாமற்போனோர் அறிக்கையைத் தீர்க்க உதவிய மலாக்கா காவல்துறை உள்ளிட்ட பொதுமக்களுக்கும் அவர் நன்றி தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here