11 வயது மகள், 3 வயது மகனை காயப்படுத்திய டிரக் ஓட்டுநரான தந்தை கைது

­கோலாலம்பூர்: மனைவியுடன் தகராறு செய்ததோடு 11 வயது மகளை அவரது தந்தை சரமாரியாக தாக்கியுள்ளார். ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூலை 2) அம்பாங் ஜெயா OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபாரூக் எஷாக் ஒரு அறிக்கையில், ஜூன் 26 அன்று தாமான் செராஸ் இண்டாவில் உள்ள அவர்களின் வீட்டில் ஆத்திரத்துடன் சென்றதால் பாதிக்கப்பட்டவர் காயமடைந்தார் என்று கூறினார்.

பாஸ்போர்ட் கேட்டதை அடுத்து தாக்குதல் தொடங்கியது. கணவன் கோபமடைந்து 11 வயது மகளின் முகத்தில் இரண்டு முறை குத்தினான். ஜூன் 25 அன்று அவர் தனது மூன்று வயது மகனையும் அறைந்தார். இது சிறுவனின் முகத்தில் வீக்கத்திற்கு வழிவகுத்தது.

போலீஸ் புகாரை பதிவு செய்ய விரும்புவதாக அவர் கூறியதையடுத்து, புகார்தாரரும் சந்தேக நபரால் அச்சுறுத்தப்பட்டார் என்று அவர் கூறினார். ஜூன் 30 அன்று மாலை 6.45 மணிக்கு கம்போங் அம்பாங் இண்டாவில் 40 வயதான இழுவை-டிரக் நடத்துனர் கைது செய்யப்பட்டார்.

பாஸ்போர்ட் மற்றும் கணவரின் அலுவலகத்தில் கிடைத்த ஒரு ஜோடி காலணிகளின் உரிமையாளரிடம் புகார்தாரர் கேட்டதற்குப் பிறகு சண்டை தொடங்கியது.

ஜூலை 1 முதல் 7 வரை காவலில் வைக்க உத்தரவு பெறப்பட்டுள்ளது. பாதிக்கப்பட்ட இருவரும் இன்னும் மேல் சிகிச்சை மற்றும் கண்காணிப்பிற்காக அம்பாங் மருத்துவமனை குழந்தைகள் பிரிவில் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here