வீட்டின் மீது துப்பாக்கி சூடு நடத்திய ஆடவரை தேடும் போலீசார்

ஈப்போ: கோல குராவில் உள்ள உள்ள ஒரு வீட்டில் ஐந்து முறை துப்பாக்கியால் சுட்ட நபரை போலீசார் தேடி வருகின்றனர். செவ்வாய்க்கிழமை (ஜூலை 4) அதிகாலை 3 மணியளவில் மோட்டார் சைக்கிளில் வந்த நபர் வீட்டின் மீது துப்பாக்கிச் சூடு நடத்தியதாக பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ முகமட் யூஸ்ரி ஹசன் பஸ்ரி தெரிவித்தார்.

ஒரு கார், ஒரு மோட்டார் சைக்கிள் மற்றும் வீட்டின் ஜன்னல்களில் புல்லட் துளைகளை நாங்கள் கண்டுபிடித்தோம் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். வீட்டின் அருகே சிதறிக்கிடந்த ஐந்து 9 மிமீ உறைகளையும் நாங்கள் கண்டோம்.

ஆறு பேர் கொண்ட வீட்டில் வசிப்பவர்கள் துப்பாக்கிச் சூட்டுச் சத்தத்தால் விழித்தெழுந்தனர். ஆனால் அவர்கள் காயமின்றி இருந்தனர் என்று கம்யூன் முகமட் யூஸ்ரி கூறினார். வீட்டின் உரிமையாளர் 56 வயதான கோழிப்பண்ணை நடத்துபவர் என்றும் அவர் கூறினார். பலத்த சத்தம் கேட்டு அவர்களின் பக்கத்து வீட்டுக்காரர் போலீஸை அழைத்தார்.

இந்த சம்பவத்திற்கான காரணத்தை நாங்கள் கண்டறிய முயற்சிக்கிறோம் என்று அவர் கூறினார். துப்பாக்கிகள் (அதிகரித்த தண்டனைகள்) சட்டம் 1971 இன் பிரிவு 8 இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படும். தகவல் தெரிந்தவர்கள் விசாரணை அதிகாரி இன்ஸ்பெக்ட் முகமட் சுல்ஹில்மி தஹோனை 013-260 4403 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம் அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்திற்குச் செல்லலாம் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here