ஜாஹிட்டின் முகத் தோற்ற மாற்றத்திற்கு அவரின் கண் அறுவை சிகிச்சையே காரணம்

அம்னோ தலைவர் அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடியின் தோற்றத்தில் ஏற்பட்ட வித்தியாசமான முக மாற்றம் சமீபத்திய இரட்டை கண் இமை அறுவை சிகிச்சையின் காரணமாக இருப்பதாக அம்னோ உறுப்பினர் ஒருவர் கூறுகிறார்.

அம்னோவின் உச்சமன்றம் அதன் கடைசி கட்சித் தேர்தலின் போது ஒரு இடத்தைப் பெறுவதற்கான போட்டியாளர்களில் ஒருவரான ரஃபி அவ்க் கெச்சிக், சமீபத்தில் துணைப் பிரதமரைச் சந்தித்தபோது ஜாஹிட்டின் முகத்தில் “லேசர் மதிப்பெண்கள்” இருந்ததைக் கவனித்ததாகக் கூறினார்.

70% கண்கள் மூடியதாகக் கூறப்படும் அதிகப்படியான தோலை அகற்றுவதற்காக இரு கண்களிலும் இரட்டை இமை அறுவை சிகிச்சை செய்ததாக ஜாஹித் தன்னிடம் கூறியதாக அவர் கூறினார். அதிகப்படியான தோலை அகற்றவில்லை என்றால், வேறு சிக்கல்கள் ஏற்படும் அபாயம் இருந்திருக்கும் என்று அவர் பேஸ்புக் பதிவில் தெரிவித்துள்ளார்.

ஜாஹிட் அறுவை சிகிச்சை செய்வதைத் தவிர வேறு வழியில்லை என்று கூறிய ரஃபி, மருந்துகளின் விளைவுகள் இன்னும் குறையவில்லை என்றும் கூறினார்.

ஜாஹிட்டின் தோற்றத்தில் ஏற்பட்ட மாற்றத்தின் புகைப்படங்கள் சமூக ஊடகங்களில் வைரலானது. கிராமப்புற மற்றும் வட்டார வளர்ச்சி அமைச்சரின் கண்கள் வீங்கியிருப்பது போல் தெரிகிறது. சமீபத்தில் அவர் கலந்து கொண்ட நிகழ்ச்சிகளிலும் சன்கிளாஸ் அணிந்திருந்தார்.

உள்துறை மந்திரி சைஃபுதீன் நசுத்தியோன் இஸ்மாயிலின் கூற்றுப்படி, ஜாஹித் இதற்கு இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்பு விடுமுறையில் இருந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here