சோபாவில் வாந்தி எடுத்ததால் 3 குழந்தையை அடித்து கொலை செய்த தாயாரின் காதலன்

மலாக்காவில் செங்கில் உள்ள தனது வீட்டில் சோபாவில் கறை படிந்ததற்காக பெண்ணின் காதலன் தனது மூன்று வயது மகனை அடித்து கொன்றுள்ளார். Melaka Tengah OCPD Asst Comm Christopher Patit 24 வயதான பெண்ணும் அவரது 31 வயது காதலனும் வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 7) கைது செய்யப்பட்டனர். கொலைக்கான தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 302 மற்றும் பிரிவு 31 31(1)(a)  குழந்தைகள் சட்டம் 2001 ஆகியவற்றின் கீழ் குற்றஞ்சாட்டப்பட்டனர்.

வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 7) காலை 8.30 மணிக்கு அயர் கெரோவில் உள்ள மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தால் சந்தேக நபர்கள் இருவரையும் ஒரு வாரக் காவலில் வைக்க உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டது. ஏசிபி கிறிஸ்டோபர் பாடிட் கூறுகையில், உயிரிழந்த குழந்தையின் தாயான அந்த பெண், வியாழக்கிழமை (ஜூலை 6) அதிகாலை 5.30 மணியளவில் தனது குழந்தையை தனது காதலனின் வீட்டிற்கு அனுப்பியுள்ளார்.

குழந்தை உடல்நிலை சரியில்லாமல் இருந்தது. சந்தேகத்திற்குரிய ஆண் அவரை ஒரு கிளினிக்கிற்கு அழைத்துச் செல்ல வேண்டும்,” என்று அவர் கூறினார்.

ஏசிபி கிறிஸ்டோபர் பாடிட், சுமார் 40 நிமிடங்களுக்குப் பிறகு, சந்தேகத்திற்குரிய ஆண் பெண்ணை அழைத்து, பாதிக்கப்பட்டவரை மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் செல்வதற்கு முன்பு படிக்கட்டில் இருந்து திடீரென விழுந்ததால் குழந்தை சுயநினைவில் இல்லை என்று கூறினார்.

மலாக்கா மருத்துவ அதிகாரிகள் குழந்தையை ஆபத்தான நிலையில் கண்டறிந்து, அவரை உயிர்ப்பிக்க முயன்றனர். வியாழன் (ஜூலை 6) காலை 9.15 மணியளவில் குழந்தை சிகிச்சை பலனின்றி உயிரிழந்தது,” என்று அவர் கூறினார்.

ஏசிபி கிறிஸ்டோபர் பாடிட் கூறுகையில், அடித்து உதைக்கப்பட்டதால் தலை மற்றும் உடலில் பலத்த காயங்களுடன் குழந்தை உயிரிழந்ததாக பிரேத பரிசோதனை அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. பிரேத பரிசோதனை அறிக்கையின் முடிவைத் தொடர்ந்து தம்பதிகள் இருவரையும் மருத்துவமனையில் போலீசார் தடுத்து வைத்ததாக அவர் கூறினார். முதற்கட்ட விசாரணையில், பாதிக்கப்பட்டவர் தனக்குப் பிடித்த சோபாவில் வாந்தி எடுத்ததை அடுத்து, ஆண் சந்தேக நபர் குழந்தையை அடித்ததை ஒப்புக்கொண்டதாக ஏசிபி கிறிஸ்டோபர் பாடிட் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here