ஆசிரியர் மாணவரை கடித்த விவகாரத்தை விசாரிக்க இடம் வழங்குமாறு ஃபட்லினா கோரிக்கை

கோலாலம்பூர்: கிழக்குக் கடற்கரைப் பகுதியில் உள்ள பள்ளி ஒன்றில் ஆசிரியர் ஒருவர் மாணவியின் உதடுகளைக் கடித்ததாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்ட வழக்கை விசாரிக்க அதிகாரிகளுக்கு இடம் அளிக்க வேண்டும் என்று கல்வி அமைச்சர் ஃபட்லினா சிடெக் கூறியுள்ளார்.

அனைத்து விசாரணைகளும் முறையான நடைமுறையைப் பின்பற்ற வேண்டும் என்றும், மேற்கொண்டு நடவடிக்கை எடுப்பதற்கு முன், விசாரணையின் முடிவுக்காக அமைச்சகம் காத்திருப்பதாகவும் ஃபத்லினா கூறினார்.

கண்டுபிடிப்புகளின் அடிப்படையில், இந்த விவகாரம் அடுத்த கட்டத்திற்கு கொண்டு செல்லப்படுமா என்பதை மாநில கல்வித்துறை முடிவு செய்யும் என்று அவர் கூறினார்.

வன்முறை, கொடுமைப்படுத்துதல் அல்லது உடல்ரீதியான நடவடிக்கைகள் தொடர்பான எந்தவொரு புகாரையும் நாங்கள் விசாரிப்போம் என்று நான் உங்களுக்கு உறுதியளிக்க விரும்புகிறேன். எந்த சமரசமும் இல்லை. (விசாரணை) செயல்முறையை மதிக்கவும் என்று அவர் இன்று டிஜிட்டல் பயன்பாடு மற்றும் தொழில்நுட்ப விருதுகள் 2022 இல் கூறினார்.

நேற்று, ஆசிரியை ஒருவர் தனது ஆறு வயது மகனின் உதடுகளைக் கடித்ததாகவும், இதனால் பள்ளிக்குச் செல்வதற்குப் பயந்ததாகவும் ஒரு தாய் கூறினார். இந்த வழக்கு சமூக வலைதளங்களில் வைரலாக பரவி வருகிறது. மேலும் பல மாணவர்களும் இதேபோல் வாய், கைகள், மூக்கு மற்றும் காதுகளில் கடித்திருப்பதாக அந்த பெண் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here