டத்தோ மாலிக் நாளை ஜாமீனில் விடுவிக்கப்படுவார்

“டத்தோ மாலிக்” என்று அழைக்கப்படும் அப்துல் மாலிக் தஸ்திகீர் நாளை காலை ஜாமீனில் விடுவிக்கப்படுகிறார். மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்தால் இன்று அவர் கைது செய்யப்பட்டார்.

மாலிக்கிற்கு நெருக்கமான ஒருவர் எப்ஃஎம்டியிடம் கூறினார்: “அவர் நாளை காலை 8 மணிக்கு விடுவிக்கப்படுவார்.” மாலிக் “அனைத்து தகவல்களையும்” வழங்கியதோடு அவர் ஊழல் தடுப்பு ஏஜென்சியுடன் ஒத்துழைத்து வருவதாகவும் அந்த வட்டாரம் கூறியது. MACC இந்த வழக்கை தொழில் ரீதியாக கையாளுகிறது.

மாலிக் இன்று காலை பணமோசடி தடுப்பு, பயங்கரவாத எதிர்ப்பு நிதியுதவி மற்றும் சட்டவிரோத நடவடிக்கைகளின் வருவாய் சட்டம் 2001 (ஆம்லா) கீழ் கைது செய்யப்பட்டார்.

மாலிக் ஸ்ட்ரீம்ஸ் கார்ப்பரேஷன் Sdn Bhd, Malik Maju Sdn Bhd, Malik Streams Properties Sdn Bhd, Malik Streams Antenna Movies Sdn Bhd மற்றும் மாலிக் ஸ்ட்ரீம்ஸ் தயாரிப்பு மற்றும் விநியோகம் ஆகியவற்றை உள்ளடக்கிய மாலிக் குழும நிறுவனங்களின் நிறுவனர் மற்றும் தலைவர். மலேசியாவில் தமிழ் கச்சேரிகளை நடத்துவதற்காக இந்தியாவில் இருந்து கலைஞர்களை அழைத்து வருவதில் அவர் நன்கு அறியப்பட்டவர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here