சிங்கப்பூரில் பதிவு செய்யப்பட்ட கார் CIQ வளாகத்தில் நேற்று தீப்பிடித்து எரிந்தது

ஜோகூர் பாரு: சிங்கப்பூரில் பதிவு செய்யப்பட்ட கார் ஒன்று, பாங்குனான் சுல்தான் இஸ்கந்தரில் உள்ள சுங்க குடிநுழைவு மற்றும் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட (CIQ) வளாகத்தில் நேற்று தீப்பிடித்து எரிந்தது.

மாலை 4.45 சம்பவத்தில், சிங்கப்பூரர் அவர் ஓட்டிக்கொண்டிருந்த காரில், ஜொகூர் காஸ்வே வழியாக மாநிலத்தை விட்டு வெளியேறும்போது பாஸ்போர்ட் அனுமதிக்காக தனது முறைக்காக காத்திருந்தார். வாகனத்தின் என்ஜின் இயங்கிக்கொண்டிருந்தபோது, ​​அதன் அடிப்பகுதியில் இருந்து தீப்பற்றியதை அதிகாரிகள் கவனித்தனர்.

சம்பவம் நடந்தபோது பெரிய  நெரிசல் எதுவும் ஏற்படவில்லை,  மேலும் காரின் idling valve பழுதடைந்ததால் அதிக வெப்பம் அடைந்ததாக நம்பப்படுகிறது. மாநில பொதுப்பணி, போக்குவரத்து மற்றும் உள்கட்டமைப்பு கமிட்டி தலைவர் முகமட் ஃபாஸ்லி முகமது சலே கூறுகையில், வளாகத்தின் விரைவான நடவடிக்கையில் நிறுத்தப்பட்ட பாதுகாப்பு அதிகாரிகள் தீ பரவுவதற்கு முன்பு தீயை அணைத்து காருக்கு மேலும் சேதம் விளைவித்தனர்.

மெர்சிடீஸின் கீழ்ப்பெட்டியில் இருந்து தீ பரவியதை அதிகாரிகள் கவனித்தனர். உடனடியாக தீயை அணைக்கும் கருவியைப் பயன்படுத்தி அதனை அணைத்தனர் பின்னர் அவர்கள் போக்குவரத்துக்கு இடையூறு ஏற்படாத வகையில் வாகனத்தை நகர்த்தினர் என்று அவர் கூறினார். காரை நகர்த்துவதற்கும் தளத்தை சுத்தம் செய்வதற்கும் ஒரு மணி நேரத்திற்கும் குறைவாகவே ஆகும் என்று ஃபாஸ்லி கூறினார், ஏனெனில் இழுவை-டிரக் பாதையில் செல்ல வேண்டியிருந்தது. மேலும் சிறிது நேரம் போக்குவரத்து ஓட்டம் தாமதமானது.

பாங்குனான் சுல்தான் இஸ்கந்தர் மிகவும் பாதுகாப்பான கட்டிடம், எங்களிடம் அவசரகால நெறிமுறைகள் உள்ளன. மேலும் ஏதேனும் அசம்பாவித சம்பவங்கள் ஏற்பட்டால் முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கையாக அதிகாரிகள் அடிக்கடி அவசரகால பயிற்சிகளை மேற்கொள்கின்றனர் என்று இன்று தொடர்பு கொண்டபோது ஃபாஸ்லி கூறினார்.

இதற்கிடையில், தென் ஜோகூர் பாரு  மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் தலைமை உதவி ஆணையர் ரவூப் செலமாட், சிங்கப்பூர் நோக்கிச் செல்லும் CIQ இல் உள்ள குடிவரவு கவுண்டருக்கு அருகில் நடந்த சம்பவத்தை உறுதிப்படுத்தினார். 61 வயதான ஓட்டுநருக்கு எந்த காயமும் ஏற்படவில்லை என்றும், பின்னர் காப்பீட்டு கோரிக்கை நோக்கங்களுக்காக காவல்துறையில் புகார் அளித்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here