3 வயது குழந்தையை முதல் மாடியில் இருந்து வீசியதோடு 40 நாள் கைக்குழந்தையை தரையில் வீசிய நபர் கைது

ஜார்ஜ் டவுனில் ஜாலான் மக்லோமில் உள்ள அவரது குடும்ப வீட்டில் நேற்று நடந்த பயங்கர சம்பவத்தின் போது, 3 வயது குழந்தையை அடுக்குமாடி குடியிருப்பின் முதல் மாடியில் இருந்து தூக்கி எறிந்ததோடு, 40 நாட்கள் குழந்தையை தரையில் வீசியதற்காக ஒரு நபரை போலீசார் விரைவாக கைது செய்தனர். வடகிழக்கு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி சோஃபியன் சாண்டோங் கூறுகையில், பிற்பகல் 3.40 மணியளவில் நடந்த இந்தச் சம்பவத்தை இரண்டு குழந்தைகளின் தாயார் புகாரளித்ததை அடுத்து, சம்பவ இடத்திலேயே 29 வயது இளைஞனை போலீஸார் கைது செய்தனர்.

கைகளில் வெட்டுக்காயங்களுடன் ரத்த வெள்ளத்தில் கிடந்த பிளாட்டுக்கு திரும்பிய அந்த நபர், பெண் மற்றும் குழந்தையின் தாயான தனது மூத்த சகோதரியிடம் தன்னைக் கொல்லச் சொன்னபோது சம்பவம் வெளிப்பட்டது. சந்தேக நபர் திடீரென அந்தப் பெண்ணின் மூன்று வயது மகளைப் பறித்து, அவர்களது குடியிருப்பின் முதல் மாடியில் இருந்து வீசி எறிந்துவிட்டு, அவரது சகோதரியின் 40 நாள் குழந்தையை தூக்கி எறிந்தபோது, அவரைக் கொதித்துவிடுமாறு வலியுறுத்துவதற்கு முன் அவரது வேண்டுகோளுக்கு அக்கா கோபமடைந்தார்.

சம்பவம் மிக விரைவாக நடந்ததாக அவர் கூறினார். சந்தேக நபரின் தாய், இளைய மற்றும் மூத்த சகோதரிகள் சந்தேக நபரை கொடூரமான செயலில் இருந்து தடுக்க நேரமில்லை. சந்தேக நபரை தடுத்து வைக்க சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்த பொலிஸை அழைப்பதற்கு முன்னர் சந்தேக நபரின் சகோதரி தனது கணவரை எச்சரித்ததாக சோஃபியன் கூறினார். தூக்கி எறிந்த மூன்று வயது சிறுமியின் வாயில் காயம் ஏற்பட்டதாகவும், இடது கால் முறிந்ததாகவும் குழந்தைக்கு மூளைச் சுருக்கம் ஏற்பட்டதாகக் கூறப்பட்டது.

அவரது கூற்றுப்படி, இரண்டு குழந்தைகளும் தற்போது பினாங்கு மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருவதாகவும், நெருக்கமான மருத்துவக் கண்காணிப்பில் உள்ளனர். பெண்ணைப் பெற்றெடுத்த பிறகு சிறையில் இருந்ததால், மூத்த சகோதரி அங்கு இருந்தபோது, அந்த குடியிருப்பில் வசிப்பவர்கள் சந்தேகத்திற்குரியவர், அவரது தாய் மற்றும் தங்கை என்று சோஃபியன் கூறினார். குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 307இன் கீழ் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக வேலையில்லாத அந்த நபர் ஏழு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்றார். சந்தேக நபரின் வினோதமான நடத்தையைத் தொடர்ந்து அவர் மனநலப் பிரச்சினைகளால் பாதிக்கப்படுகிறாரா என்பதைப் பார்ப்பதற்காக காவல்துறை மருத்துவ அறிக்கையைப் பெற்றுள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here