மின்கம்பத்தில் மோதிய வாகனம்; ஒருவர் பலி- இருவர் காயம்

மெர்சிங், ஜாலான் தெங்கரோ-தஞ்சோங் லிமான் என்ற இடத்தில் வாகனம் மின்கம்பத்தில் மோதியதில் 54 வயது நபர் ஒருவர் உயிரிழந்தார் மற்றும் இருவர் காயமடைந்தனர். ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 6) இரவு 8 மணியளவில் வாகனம் தஞ்சோங் லிமான் நோக்கிச் சென்றபோது விபத்து ஏற்பட்டதாக மெர்சிங் காவல்துறை துணைத் தலைவர் அப்துல் ரசாக் அப்துல்லா சானி தெரிவித்தார்.

ஓட்டுநர் திடீரென தனது வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்து சாலையோரம் இருந்த மின் கம்பத்தில் மோதி சரிந்து கீழே விழுந்தார். காருக்குள் மூன்று பேர் இருந்தனர்; 69 வயதான ஓட்டுநர், முன் இருக்கையில் 52 வயது நபர் மற்றும் பின் இருக்கையில் 54 வயது நபர் என்று அவர் திங்கள்கிழமை (ஆகஸ்ட் 7) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

உயிர் பிழைத்த இருவரில் மூத்தவருக்கு தலையில் பலத்த காயம் ஏற்பட்டதாகவும், 52 வயதான நபருக்கு சிறிய காயம் ஏற்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்ட அனைவரும் சிகிச்சைக்காக மெர்சிங் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு வரப்பட்டுள்ளனர் என்று  அப்துல் ரசாக் கூறினார்.

திங்கட்கிழமை அதிகாலை 1 மணியளவில் சிகிச்சை பெற்று வந்த 54 வயதுடைய நபர் உயிரிழந்துவிட்டதாக வைத்தியசாலையில் இருந்து போலீசாராருக்கு தெரிவிக்கப்பட்டது.  சாலை மற்றும் போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41(1)ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here