மித்ரா-சுல்தானா ரொகையா அறக்கட்டளை கூட்டு முயற்சிகளுக்கு ஜோகூர் சுல்தான் ஒப்புதல்

ஜோகூர் பாரு, இந்திய சமூகத்திற்கு உதவ சுல்தானா ரொகையா அறக்கட்டளை (YSR) மலேசிய இந்திய உருமாற்றப் பிரிவுடன் (மித்ரா) இணைந்து செயல்படும் என ஜோகூர் ஆட்சியாளர் சுல்தான் இப்ராஹிம் இப்னி அல்மர்ஹூம் சுல்தான் இஸ்கந்தர் புதன்கிழமை (ஆகஸ்ட் 9) மித்ரா தலைவர் டத்தோ  ரமணன் ராமகிருஷ்ணனுக்கு வழங்கிய சந்திப்பை தொடர்ந்து இச்செய்தி வெளிவந்திருக்கிறது.

சந்திப்பின் போது, ​ இந்திய சமூகத்தை மேம்படுத்துவதில் மித்ராவின் பணிகள் மற்றும் அவர்கள் எதிர்கொள்ளும் பிரச்சினைகளுக்கு உதவுவது குறித்து மாட்சிமைக்கு விளக்கப்பட்டது. ஜோகூரில் உள்ள இந்திய சமூகத்திற்கான அறக்கட்டளையின் செயல்பாடுகள் மற்றும் முயற்சிகளுக்கு உதவுவதற்காக மித்ரா மற்றும் YSR இடையே ஒத்துழைக்க சுல்தான் இப்ராஹிம் ஒப்புக்கொண்டார்.

ஜோகூர் ராயல் அறக்கட்டளைகள் அனைத்தும் எனது மேற்பார்வையில் உள்ளன. தேவைப்படும் ஜொகோரியர்களுக்கு உதவ எங்கள் நிறுவனங்களுக்கு எந்த வகையிலும் பங்களிக்க விரும்பும் அனைத்து தரப்பினரையும் நான் வரவேற்கிறேன் என்று மாட்சிமை தனது அதிகாரப்பூர்வ பேஸ்புக் பக்கத்தில் வெளியிடப்பட்ட அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

ஜோகூர் ரொகையா அறக்கட்டளையின் கீழ் உள்ள மற்ற அறக்கட்டளைகளில் சுல்தான் இப்ராஹிம் ஜோகூர் அறக்கட்டளை (YSIJ), ராஜா ஜரித் சோபியா ஜோகூர் அறக்கட்டளை, துங்கு லக்சமனா ஜோகூர் புற்றுநோய் அறக்கட்டளை மற்றும் சுல்தானா பாத்திமா அறக்கட்டளை ஆகியவை அடங்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here