4 வயது சிறுவன் பராமரிப்பாளரால் துன்புறுத்தலுக்கு ஆளானது தொடர்பில் விசாரணை

கோத்த கினாபாலுவில்  குழந்தைகள் பராமரிப்பு மையத்தில் இருந்து, நான்கு வயது சிறுவன் உடலில் வலி மற்றும் காயங்களுடன் செவ்வாய்க்கிழமை (ஆகஸ்ட் 8) வீட்டிற்கு வந்ததை பார்த்து அவனது பெற்றோருக்கு அதிர்ச்சி அடைந்தனர். பின்னர் அவர் லுயாங்கில் அமைந்துள்ள மையத்தில் ஒரு பராமரிப்பாளரால்  துன்புறுத்தப்பட்டதாக பெற்றோரிடம் கூறினார்.

தங்கள் மகனின் கூற்றால் கவலையடைந்த அவர்கள் பள்ளிக்குச் சென்று சிசிடிவி பதிவை பார்க்க வேண்டும் என்று கூறினர். ஒரு பெண் குழந்தையை அறைவதையும் உலோகப் பொருள் உட்பட பலமுறை அடிப்பதையும் கண்டனர். மேலும் மையத்தில் உள்ள மற்ற குழந்தைகளுக்கு முன்னால் தனது மகனின் தலைமுடியை இழுப்பதையும் பார்க்க முடிந்தது. இந்த சம்பவத்தின் 2 நிமிட 12 வினாடி வீடியோ புதன்கிழமை மாலை (ஆகஸ்ட் 9) இணையத்தில் வைரலாகியுள்ளது.

வைரலான வீடியோவைத் தொடர்ந்து, குழந்தை பராமரிப்பு மையத்தில் சம்பவம் நடந்ததை போலீசார் உறுதிப்படுத்தியதாக கோத்த கினபாலு காவல்துறைத் தலைமை உதவியாளர் முகமட் ஜைதி அப்துல்லா தெரிவித்தார். சிறுவனின் 36 வயதான தந்தையால் தான் தாக்கப்பட்டதாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்ட 27 வயதான பராமரிப்பாளருக்கு எதிராக மூன்று போலீஸ் புகார்கள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன என்று அவர் கூறினார். மற்ற இரண்டு புகார்கள் சிறுவனின் தாய் மற்றும் மைய நடத்துனரால் பதிவு செய்யப்பட்டன என்று அவர் புதன்கிழமை பிற்பகுதியில் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். சிறுவனும் சந்தேக நபரும் (கேர்டேக்கர்) மருத்துவ பரிசோதனைக்காக குயின் எலிசபெத் மருத்துவமனை II க்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

இரண்டு விசாரணை ஆவணங்கள் திறக்கப்பட்டுள்ளன, ஒன்று குழந்தைகள் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31(1)(a) இன் படி அதிகபட்சமாக 10 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை மற்றும் RM20,000 வரை அபராதம் அல்லது இரண்டும் தண்டனையாக விதிக்கப்படும்.  குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 323 ஐ உள்ளடக்கியவர் (தன்னிச்சையாக காயப்படுத்தியதற்காக) ACP முகமட் ஜைதி கூறினார்.

இது ஒரு வருடம் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் அதிகபட்சம் RM2,000 அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும் என்று கூறினார். வீடியோவில் பெண் செய்ததாகக் கூறப்படும் செயல்களுக்கு நெட்டிசன்கள் கண்டனம் தெரிவித்துள்ளனர் மற்றும் வீடியோவில் காணக்கூடிய சிறுவன் சாப்பிடும் போது பலமுறை தாக்கப்பட்டதைக் கண்டு பரிதாபப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here