நாளை நடைபெறவிருக்கும் மாநிலத் தேர்தலில் லஞ்சம் வழங்கப்படுகிறதா என்பது குறித்து கண்காணியுங்கள்

நாளைய வாக்குப்பதிவு நாளுக்கு முன்னதாக, “sedekah politik” (வாக்காளர்களுக்கு ஏதேனும் பணப் பட்டுவாடா) கண்காணிக்குமாறு மலேசிய ஊழல் எதிர்ப்பு ஆணையம் (MACC), தேர்தல் ஆணையம் (EC) மற்றும் Royal Malaysia Police (PDRM) வலியுறுத்தப்பட்டுள்ளது.

துணைப் பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடி, 15ஆவது பொதுத் தேர்தலின் (GE15) அடிப்படையில், அரசியல் கட்சிகளின் கூட்டணியும் இதே அணுகுமுறையை, குறிப்பாக மாநிலத் தேர்தலுக்கான பிரச்சாரக் காலத்தின் இறுதி தருணங்களில் பயன்படுத்துவது சாத்தியமற்றது அல்ல என்றார்.ந்வாக்காளர்களுக்கு பணப் பட்டுவாடா செய்வது ஊழல் நடைமுறையாகும், தேர்தல் கமிஷன் சட்டத்தின்படி தடை செய்யப்பட்டுள்ளது.

இந்த மூன்று ஏஜென்சிகளும் (MACC, EC மற்றும் போலீஸ்) கண்காணிக்க முடியும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். எனவே இது கடைசி நிமிடத்தில் செய்யப்படாது என்று அவர் இன்று (ஆகஸ்ட் 11) இளைஞர் ஆய்வு நிகழ்ச்சியில் சந்தித்தபோது கூறினார்.

பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் தலைமையிலான ஒற்றுமை அரசாங்கத்தின் தலைமை நாளை (ஆகஸ்ட் 12) நடைபெறவுள்ள ஆறு மாநிலத் தேர்தலில் ஜனநாயக நடவடிக்கைகளைப் பயன்படுத்தும் என்று அஹ்மட் ஜாஹிட் கூறினார்.

கிளந்தானில் புதிய முன்மொழியப்பட்ட தலைமைத்துவம் தொடர்பாக பாஸ் கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் டத்தோஸ்ரீ தக்கியுதீன் ஹாசனின் அறிவிப்பு குறித்து கருத்து தெரிவித்த அஹ்மட் ஜாஹிட், பாரிசான் நேஷனலுக்கு நாளை வாக்களிப்பதே மக்களுக்கான சிறந்த மாற்று என்றார்.

இஸ்லாமியக் கட்சி வெற்றிகரமாக அரசைத் தக்க வைத்துக் கொண்டால், இரண்டு உயர் பதவிகளுக்கு ஒரு சமயத் தலைவர் மற்றும் ஒரு தொழில்நுட்ப வல்லுநரை PAS முன்மொழிந்தது. தற்போது, ​​டத்தோ அகமட் யாக்கோப் கிளந்தான் மந்திரி பெசாரின் பராமரிப்பாளராகவும், துணைத் தலைவராக டத்தோ முகமட் அமர் நிக் அப்துல்லாவும் உள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here