விமான விபத்தில் உயிரிழந்த குடும்பங்களுக்கு மாமன்னர் தனிப்பட்ட உதவித் தொகையை வழங்கினார்

மாமன்னர் அல்-சுல்தான் அப்துல்லா ரியாதுதீன் அல்-முஸ்தபா பில்லா ஷா கடந்த வியாழன் அன்று சிலாங்கூர் ஷா ஆலமில் பண்டார் எல்மினா அருகே கத்ரின்நெடுஞ்சாலையில் நடந்த விமான விபத்தில் பலியானவர்களின் குடும்பங்களுக்கு தனிப்பட்ட உதவித் தொகைகளை அனுப்பினார்.

இஸ்தானா நெகாராவின் முகநூல் பக்கத்தில் ஒரு பதிவின் படி, இஸ்தானா நெகாராவின் அரச குடும்பத்தின் கட்டுப்பாட்டாளர் மேஜர் ஜெனரல் டத்தோ ஜஹாரி முகமட் ஆரிஃபின், பாதிக்கப்பட்டவர்களின் குடும்பங்களை தெங்கு அம்புவான் ரஹிமா மருத்துவமனை மற்றும் அர்-ரஹிமியா மசூதியில் பார்வையிட்டார்.

வருகையின் போது, ​​ஜஹாரி யாங் டி-பெர்டுவான் அகோங் மற்றும் ராஜா பெர்மைசூரி அகோங் துங்கு அஜிசா அமினா மைமுனா இஸ்கந்தரியாவின் சார்பாக தங்களின் அன்புக்குரியவர்களின் திடீர் பிரிவிற்காக குடும்பங்களுக்கு இரங்கலையும் தெரிவித்தார்.

அவர்களின் ஆன்மாக்கள் அல்லாஹ்வின் கருணையால் பொழிந்து, பக்தியுள்ளவர்களிடையே வைக்கப்பட வேண்டும் என்று அவர்களின் மாட்சிமைகள் பிரார்த்திக்கின்றன என்று அந்த பதிவில் கூறப்பட்டுள்ளது.

வியாழன் அன்று, பீச்கிராஃப்ட் மாடல் 390 (பிரீமியர் 1) வணிக ஜெட் பந்தர் எல்மினா அருகே கத்ரி காரிடார் எக்ஸ்பிரஸ்வேயில் விபத்துக்குள்ளானது, 10 பேர் கொல்லப்பட்டனர். உயிரிழந்தவர்கள் ஆறு பயணிகள் மற்றும் இலகுரக விமானத்தின் இரண்டு பணியாளர்கள், மற்ற இருவரும் பொதுமக்கள், முகமட் ஹபீஸ் மற்றும் இ-ஹெய்லிங் டிரைவர், சம்பவத்தின் போது அந்த பகுதியை கடந்து சென்றனர்.

லங்காவியில் இருந்து சுபாங்கில் உள்ள சுல்தான் அப்துல் அஜீஸ் ஷா விமான நிலையத்திற்குச் சென்ற விமானம், பிற்பகல் 2.48 மணிக்கு தரையிறங்க அனுமதிக்கப்பட்டது. ஆனால் இரண்டு நிமிடங்களுக்குப் பிறகு விபத்துக்குள்ளானது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here