புக்கிட் மெர்தாஜாமில் ரயிலில் அடிபட்டு ஆடவர் மரணம்

புக்கிட் மெர்தாஜாம், மாச்சாங் புபோக்கில் உள்ள தாமான் ஸ்ரீ கிஜாங் அருகே Keretapi Tanah Melayu Berhad (KTMB)  ரயில் பாதையில் நடந்த சம்பவத்தில் வெளிநாட்டவர் என்று நம்பப்படும் ஒருவர் ரயிலில் அடிபட்டு இறந்தார். செபராங் பிறை தெங்கா (SPT) மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ACP டான் செங் சான் கூறுகையில், சம்பவம் குறித்து இரவு 8.30 மணியளவில் காவல்துறைக்கு தகவல் கிடைத்தது. மேலும் ஒரு குழு சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டது.

அங்கு சென்றபோது, ​​30 வயது மதிக்கத்தக்க ஆடவர் ஒருவரின் உடலைக் குழுவினர் கண்டுபிடித்தனர். அவரிடம் அடையாள ஆவணங்கள் எதுவும் இல்லை. அவரது (இடது மேல்) கை BCG (Bacillus Calmette-Guerin) தடுப்பூசியின் வடுவைத் தாங்கவில்லை. பாதிக்கப்பட்டவர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார் மற்றும் அவரது உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக புக்கிட் மெர்தாஜாம் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

அந்த நபர் அல்லது காணாமல் போன குடும்ப உறுப்பினர்கள், நண்பர்கள் அல்லது பணியாளர்கள் பற்றிய தகவல் தெரிந்தவர்கள் 04-5382222 என்ற எண்ணில் காவல்துறையை தொடர்பு கொண்டு விசாரணைக்கு உதவுமாறு அவர் வேண்டுகோள் விடுத்தார். மேலும், கேடிஎம்பி தண்டவாளத்தில் அத்துமீறி நுழைய வேண்டாம் என்றும், இதனால் உயிருக்கு ஆபத்து மற்றும் சொத்துக்களுக்கு சேதம் ஏற்படலாம் என்றும் அவர் அறிவுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here