7 வாகனங்கள் மோதல்; 26 வயது பெண் பலி

கோத்த கினபாலு, ஜாலான் லிண்டாஸ் பிரிவில் இன்று செவ்வாய்க்கிழமை (ஆகஸ்ட் 22) ஏழு வாகனங்கள் மோதிய விபத்தில் 26 வயது பெண் ஒருவர் உயிரிழந்தார். மருத்துவ அதிகாரியால் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்படுவதற்கு முன்பு, தீயணைப்புப் படையினரால் அவரது உடல் பெரோடுவா பெஸ்ஸாவில் இருந்து பிரித்தெடுக்கப்பட்டது.

லின்டாஸ் சதுக்கத்தில் சாலையில் பல வாகனங்கள் மோதிய சம்பவம் குறித்து தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறைக்கு மாலை 6.06 மணிக்கு தகவல் கிடைத்தது. இரண்டு லோரிகள் மற்றும் ஐந்து கார்கள் (Perodua Bezza, Perodua Myvi, Toyota Vios, Proton Saga, Proton Iriz) சம்பந்தப்பட்டிருந்தன.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல்கள் மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளன. மேலும் நடவடிக்கை இரவு 7.56 மணிக்கு முடிந்தது என்று துறையின் பேச்சாளர் மேலும் கூறினார்.

 

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here