மாணவர்கள் கொடுமைப்படுத்தப்படும் வைரலான காணொளி குறித்து ரனாவ் போலீசார் விசாரித்து வருகின்றனர்

கோத்த கினபாலுவில் மேல்நிலைப் பள்ளி மாணவர்கள் குழு ஒன்று, தங்கள் பள்ளித் தோழர்களை கொடுமைப்படுத்தும் காணொளியை ரனாவ் போலீசார் விசாரித்து வருகின்றனர். சமூக ஊடகங்களில் பரவலாகப் பகிரப்பட்ட ஐந்து நிமிட கிளிப் பற்றிய தகவல் போலீசாருக்கு கிடைத்துள்ளதாக ரனாவ் OCPD துணைத் தலைவர் சிமியுன் லோமுடின் தெரிவித்தார்.

ரனாவ் மாவட்டத்தில் உள்ள மேல்நிலைப் பள்ளியில் நடந்த பள்ளி மாணவர்களை கொடுமைப்படுத்துதல் போன்ற காட்சிகளை வீடியோ காட்டுகிறது என்று அவர் கூறினார். வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 1) பிற்பகல் 3.30 மணியளவில் இந்த வீடியோ குறித்த புகாரை போலீசார் பெற்றதை அவர் உறுதிப்படுத்தினார்.

“நாங்கள் விசாரிக்கிறோம்,” என்று டிஎஸ்பி சிமியுன் கூறினார். சமூக ஊடக பயனர்களை ஊகிக்கவோ அல்லது இழிவான கருத்துக்களை வெளியிடவோ வேண்டாம் என்று வலியுறுத்தினார். இச்சம்பவம் தொடர்பாக ஏதேனும் தகவல் தெரிந்தால் மாவட்ட காவல்துறை குற்றப் புலனாய்வுத் துறையை தொடர்பு கொள்ளுமாறு அவர் பொதுமக்களிடம் கேட்டுக்கொண்டார்.

வீடியோ கிளிப்பில், குறைந்த பட்சம் நான்கு சிறுவர்கள் அவர்களைச் சுற்றியிருந்த சிறுவர்கள் குழுவால் அறைந்து குத்துவதைக் காணலாம். சிறுவன் ஒருவன் உதைக்கப்பட்டு விழுவதை காண முடிகிறது. இந்த சம்பவம் எதனால் ஏற்பட்டது. எப்போது நடந்தது என கண்டறிய முடியவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here