பி.ரம்லியின் மகனுக்கு பிரதமர் நன்கொடை

கோலாலம்பூர்: விபத்தால் ஊனமுற்றிருக்கும் மறைந்த டான்ஸ்ரீ பி. ரம்லியின் மகன் சசாலிக்கு பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் நன்கொடை வழங்கினார். முகநூல் பதிவில், வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 1) பிற்பகல் தனது அரசியல் செயலாளர் ஃபர்ஹான் பௌசியால் நன்கொடை வழங்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார். நாட்டின் மறைந்த பழம்பெரும் கலைஞர் பி.ரம்லியின் மகன் சசாலி எதிர்கொள்ளும் துன்பத்தை சமீபத்திய அறிக்கை வெளிப்படுத்தியது.

துரதிர்ஷ்டவசமாக, அவர் ஒரு விபத்தில் சிக்கினார், அது அவரை மாற்றுத்திறனாளிகள் பிரிவில் சேர்த்தது. மேலும் அவருக்கு வேலை செய்து சம்பாதிக்கும் வலிமை இல்லை. இப்போது, ​​அவரது மனைவிக்கு முதுகெலும்பு மற்றும் கழுத்தில் நரம்பு பிரச்சினைகள் காரணமாக மருத்துவர்களின் உடனடி கவனிப்பும் சிகிச்சையும் தேவைப்படுகிறது. இந்த பங்களிப்பு அவர்களின் சுமையை குறைக்கும் என நம்புவதாக அன்வார் கூறினார். சிகிச்சை செயல்முறை எளிதாக்கப்பட வேண்டும் என்று நான் பிரார்த்தனை செய்கிறேன் என்று பிரதமர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here