ஜார்ஜ் டவுனில் உள்ள எட்டு பாரம்பரியக் கடை வீடுகள் தீயில் கருகின

ஜார்ஜ் டவுனில் தீ மளமளவென பரவியதால், தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையினர் சேதத்தைக் கட்டுப்படுத்த முயன்ற போதும் டத்தோ கெரமாட் சாலையில் உள்ள எட்டு இரட்டை மாடி கடை வீடுகள் தீப்பிடித்து எரிந்தன. துறை வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், இந்த தீயினால் பாரம்பரியமிக்க கடை வீடுகளுக்கு 90% சேதம் ஏற்பட்டுள்ளது.

வியாழன் (செப்டம்பர் 7) இரவு 8.04 மணிக்கு தீ விபத்து குறித்து எங்களுக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது. நாங்கள் சம்பவ இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​​​எட்டு இரண்டு மாடி கடைகளில் தீ விபத்து ஏற்பட்டது கண்டறியப்பட்டது. தீயை அணைக்கும் நடவடிக்கைக்கு அருகிலுள்ள தீயணைப்பு நிலையங்கள் மற்றும் தன்னார்வ தீயணைப்புப் பிரிவுகள் உதவின என்று அறிக்கை தெரிவித்தது. இதில் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் யாரும் இல்லை என்று கூறியுள்ளது.

சமூக ஊடகங்களில் பகிரப்பட்ட பல்வேறு வீடியோ காட்சிகளில் இருந்து, தீ ஒரு உணவகம் மற்றும் மோட்டார் சைக்கிள் பழுதுபார்க்கும் கடை ஆகியவை போல் தெரிந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here