பல்கலைக்கழக மாணவரின் காரில் சிக்கி உயிரிழந்த ஆசிரியர்

பாகோ, கம்போங் பஞ்சோரில் ஒரு விபத்தைத் தொடர்ந்து தீவிர சிகிச்சைப் பிரிவில் (ICU) சிகிச்சை பெற்று சுமார் 24 மணி நேரத்திற்குப் பிறகு, ஒரு ஆசிரியர் உயிரிழந்தார். புக்கிட் கம்பீரில் உள்ள SK குண்டாங் உலுவில் ஆசிரியராகப் பணிபுரியும் அஹ்மத் சியாஹிர் அப்துல் ரஹ்மான் (25) என்பவர் முந்திச் செல்ல முயன்ற கார் ஒன்றின் மீது மோட்டார் சைக்கிள் மோதியதில் தலையில் பலத்த காயம் ஏற்பட்டு உயிரிழந்தார்.

விபத்து நடந்த உடனேயே, பாதிக்கப்பட்டவர் சுயநினைவை இழந்து, மேல் சிகிச்சைக்காக மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டார். மூவார் காவல்துறைத் தலைவர், Raiz Mukhliz Azman Aziz, பாதிக்கப்பட்டவர் கம்போங் பரிட் ராஜாவில் உள்ள தனது வீட்டிலிருந்து குண்டாங் உலுவில் உள்ள தனது பள்ளிக்குச் சென்று கொண்டிருந்தபோது விபத்து ஏற்பட்டது என்று கூறினார்.

21 வயதுடைய பல்கலைக்கழக மாணவர் ஒருவர் ஓட்டிச் சென்ற டொயோட்டா வியோஸ் வாகனம் எதிரே வந்த மற்றொரு வாகனத்தை முந்திச் செல்ல முற்பட்டதில் அஹ்மத் சியாஹிர் காயமடைந்தார். பாதிக்கப்பட்டவர் பின்னர் ஆம்புலன்ஸ் மூலம் HPSF க்கு கொண்டு செல்லப்பட்டு சிவப்பு மண்டலத்தில் அனுமதிக்கப்பட்டார். பாதிக்கப்பட்டவர் ஆபத்தான நிலையில் இருப்பதாக அறிவிக்கப்பட்டு இறுதியில் இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

Toyota Vios சாரதிக்கு காயம் ஏற்படவில்லை என்றும், சம்பவம் தொடர்பில் போலீசார் விசாரணைகளை மேற்கொண்டு வருவதாகவும் Raiz Mukhliz மேலும் தெரிவித்தார். தகவல் தெரிந்த பொதுமக்கள் அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்தைத் தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள் என்று அவர் கூறினார். சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here