பிறக்கவிருக்கும் குழந்தைக்கு பெயர் தேர்வு செய்ய ஆசிரியருக்கு உதவிய மாமன்னர்

பெட்டாங்கைச் சேர்ந்த ஆங்கில ஆசிரியைக்கு மாமன்னர் அல்-சுல்தான் அப்துல்லா ரியாதுதீன் அல்-முஸ்தபா பில்லா ஷா தனது எதிர்கால குழந்தைக்குப் பெயர் சூட்ட உதவியதற்காக மகிழ்ச்சியடைந்துள்ளார்.

கெம்பரா கெனாலி போர்னியோ கான்வாய் செவ்வாய்க்கிழமை (செப்டம்பர் 12) எரிபொருள் நிரப்புவதற்காக சிம்பாங் லயர் பெட்ரோனாஸ் பெட்ரோல் நிலையத்தில் நிறுத்தப்பட்டபோது, ​​நால்டியானா உம்பிங், ஒரு பையன் அல்லது பெண்ணுக்கான பெயர்களைத் தேர்ந்தெடுத்து ஒரு குறிப்பை மன்னருக்கு அனுப்பினார்.

மாமன்னரை பார்க்க முடியவில்லை என்றும், அவரிடமிருந்து கேட்பேன் என்று எதிர்பார்க்கவில்லை என்றும் அவர் கூறினார். அவ்வளவு கூட்டமாக இருந்ததால் அவர்களுடன் பேச எனக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கவில்லை என்று போர்னியோ போஸ்ட் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

இருப்பினும், 30 நிமிடங்களுக்குப் பிறகு, பகாங் தெங்கு ஹசனல் இப்ராஹிம் ஆலம் ஷாவின் ரீஜண்ட் இன் இன்ஸ்டாகிராம் கதையை நால்டியானா கண்டார்.

அவள் மன்னருக்குக் கொடுத்த குறிப்பேடு அது இருப்பதைக் கண்டு அவள் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைந்தார்.  குழந்தை பெண்ணாக இருந்தால் நிச்செல்லா இனெஸ் ஸ்டார்லா என்ற பெயரையும், ஆண் குழந்தையாக இருந்தால் சைடெரெக் நெவில்லையும் தேர்ந்தெடுத்தார்.

நல்தினாவும் அவரது கணவர் சோனிவிற்கும் திருமணமாகி மூன்று வருடங்கள் ஆகிறது, அடுத்த வருடம் முதல் குழந்தையை கருத்தரிக்க முடியும் என்ற நம்பிக்கையில் உள்ளனர். ராஜாவின் பெயர் தேர்வு மற்றும் நல்தினாவின் ஃபிரேம் செய்யப்பட்ட ஸ்கிரீன்ஷாட் ஆகியவை சமூக ஊடகங்களில் பரவலாகப் பகிரப்பட்டன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here