ஜாஹிட் விடுவிக்கப்பட்டதன் எதிரொலி; விளைவுகள் மோசமாக இருக்கும் என்கிறார் சைட் சாடிக்

ஊழல் வழக்கில் அஹமட் ஜாஹிட் ஹமிடிக்கு விடுவிக்கப்பட்டதற்கு எதிரான பின்னடைவு அடுத்த தேர்தலில் மிகவும் கடுமையானதாக இருக்கும் என்று மூடாவின் தலைவர் சைட் சாடிக் சைட் அப்துல் ரஹ்மான் கூறினார். சைட் சாடிக், “சீர்திருத்தவாதிகள் மற்றும் “நல்லவர்கள்” என்று அவர் என்ன அழைத்தாலும், மக்கள் இந்த விஷயத்தை மறந்துவிடுவார்கள் என்று சிலர் கருதுகின்றனர். ஆனால் எனது நடுத்தர வர்க்க, அதி புத்திசாலியான மலாய் நண்பர்கள் ‘பிஸ்ஸாக’ இருக்கிறார்கள் என்று என்னால் சொல்ல முடியும்.

அவர்கள் ‘சூப்பர் பிஸ்’ மற்றும் எண்கள் காட்டுகின்றன. நீங்கள் இதை எவ்வளவு அதிகமாகச் செய்கிறீர்களோ, அவ்வளவு அதிகமாக உங்கள் ஆதரவை இழக்க நேரிடும் என்று அவர் இன்று காலை BFM இன் தி ப்ரேக்ஃபாஸ்ட் கிரில்லில் கூறினார். ஜாஹிட் விவகாரத்தில் ஒற்றுமை அரசாங்கத்திற்கான ஆதரவை வாபஸ் பெறுவதற்கான தனது கட்சியின் தீர்மானத்திற்கு எதிரான வாதங்களுக்கு மூவார் நாடாளும பதிலளித்தார், மூடா “படகை உலுக்கக் கூடாது” என்று கூறினார்.

மூடாவின் வெளியேற்றம், மக்களவையில் 147 இடங்களுடன் ஆளும் கூட்டணியை விட்டு வெளியேறுகிறது. மூன்றில் இரண்டு பங்கு பெரும்பான்மைக்கு ஒன்று குறைவாக உள்ளது. கடந்த பொதுத் தேர்தல் மற்றும் சமீபத்திய ஆறு மாநில தேர்தல்களில் எதிர்க்கட்சிகள் பெற்ற வெற்றிகளைக் குறிப்பிடும் வகையில், “பசுமை அலையை” எதிர்கொள்வதில் கவனம் செலுத்த வேண்டும் என்று மற்றவர்கள் வாதிட்டனர் .

இது ‘பச்சை அலை’ என்று நான் நினைக்கவில்லை, இது அதிருப்தி மற்றும் ஊழல் எதிர்ப்பு அலை, இது நீதிமன்றத்தின் தீர்ப்பின் பார்வையில் மிகவும் மோசமாகிவிடும்.” இந்த மாத தொடக்கத்தில், ஜாஹிட் தனது 47 ஊழல்கள், கிரிமினல் நம்பிக்கை மீறல் (CBT) மற்றும் பணமோசடி குற்றச்சாட்டுகள் ஆகியவற்றில் இருந்து விடுவிக்கப்படுவதற்கு (டிஎன்ஏஏ) சமமானதாக இல்லாமல் விடுவிக்கப்பட்டார்.

அவர் 2013 மற்றும் 2018 க்கு இடையில் உள்துறை அமைச்சராக இருந்தபோது, தனது அறக்கட்டளையான யயாசான் அகால்புடியில் இருந்து மில்லியன் கணக்கான ரிங்கிட்களை மோசடி செய்ததாகவும், பல்வேறு திட்டங்களுக்காக லஞ்சம் பெற்றதாகவும் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here