காப்பார் பகுதியில் நடந்த விபத்தில் லோரி ஓட்டுநர் பலி

காப்பார் பகுதியில் நடந்த சாலை விபத்தில் லாரி டிரைவர் ஒருவர் உயிரிழந்தார். சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை உதவி இயக்குநர் அஹ்மட் முக்லிஸ் முக்தாரைத் தொடர்பு கொண்டபோது, ​​திங்கள்கிழமை (செப்டம்பர் 18) மதியம் 12.21 மணியளவில் ஜாலான் புக்கிட் கெராயாங், காப்பார் பகுதியில் விபத்து குறித்து தங்களுக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது.

ஓட்டுநரின் கட்டுப்பாட்டை இழந்த வாகனம் விபத்துக்கு வழிவகுத்ததாகக் கூறப்படுகிறது. கோரியின் ஓட்டுநரின்  முப்பது வயது மதிக்கத்தக்க ஒருவர் சிக்கிக் கொண்டார். பாதிக்கப்பட்டவர் பிற்பகல் 1.15 மணியளவில் (வாகனத்திலிருந்து) வெளியேற்றப்பட்டார். மேலும் அவர் இறந்துவிட்டதை மருத்துவ அதிகாரி உறுதிப்படுத்தினார் என்று அவர் கூறினார். மேலதிக நடவடிக்கைக்காக சடலம் போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here