கார் மீது மோட்டார் சைக்கிள் மோதி உணவு விநியோகஸ்தர் உயிரிழந்தார்

‌கோத்த கினாபாலு, ஜாலான் யுஎம்எஸ்ஸில் கார் மீது மோட்டார் சைக்கிள் மோதியதில் உணவு விநியோகஸ்தர் உயிரிழந்தார். பாதிக்கப்பட்ட லாரன்ஸ் மெடி 43, தலையில் பலத்த காயம் காரணமாக சுமார் 20 மணி நேரம் உயிருக்கு போராடிய பின்னர், இன்று மதியம் 12.45 மணியளவில் லிகாஸ் மருத்துவமனையில் இறந்தார்.

இந்த விபத்து நேற்று மாலை 4.25 மணியளவில் நடந்ததாக கோத்த கினபாலு மாவட்ட காவல்துறை தலைமை கண்காணிப்பாளர் கல்சோம் இட்ரிஸ் தெரிவித்தார். ஹோண்டா சிவிக் காரின் 27 வயது ஆண் ஓட்டுநர் ஒன் சுலமானில் இருந்து லிகாஸ் நோக்கி பயணித்தது சம்பவ இடத்தில் நடந்த ஆரம்ப விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது.

சம்பவ இடத்திற்கு வந்ததும், ஹோண்டா சிவிக் வலது பாதையில் இருந்தது, அதற்கு முன்னால் மற்றொரு வாகனம் வேகத்தைக் குறைத்தபோது, ​​​​ஓவர் டேக் செய்ய ஓட்டுநர் நடுப் பாதைக்கு மாறினார்.

அதனால் பின்னால் சென்றவர் காரில் மோதி விழுந்தார் என்று அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவர் மேல் சிகிச்சைக்காக ஆம்புலன்ஸ் மூலம் லிகாஸ் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார். எனினும் சிகிச்சை பலனின்றி இன்று நண்பகல் 12.45 மணியளவில் உயிரிழந்துள்ளார். விசாரணை இன்னும் நடந்து கொண்டிருக்கிறது. மேலும் இந்த வழக்கு சாலை போக்குவரத்து சட்டம் (APJ) 1987 பிரிவு 41(1) இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here