ஜாசினில் கேபிள் திருடி கைது செய்யப்பட்ட 4 பேரில் ஒரு பெண்ணும் அடங்குவார்

ஜாசினில் டெலிகாம் மலேசியாவுக்கு (TM) சொந்தமான செப்பு கேபிள்களைத் திருடியதற்காக கைது செய்யப்பட்ட நான்கு நபர்களில் 42 வயது பெண்ணும் அடங்குவார். வியாழக்கிழமை (செப்டம்பர் 21) அதிகாலை 5.30 மணியளவில் மெர்லிமாவில் குற்றத் தடுப்பு ரோந்துப் பணியில் ஈடுபட்டிருந்த அவரது ஆட்களால் நால்வரும் கைது செய்யப்பட்டதாக ஜாசின் காவல்துறைத் துணைத் தலைவர் அஹ்மத் ஜமில் ராட்ஸி கூறினார்.

செர்காமில் இரண்டு சந்தேக நபர்கள் ஓட்டிச் சென்ற சொகுசு கார் மீது ரோந்துக் கார் ஒன்று தடுமாறி வாகனத்தை இடைமறிக்க முயன்றதாக அவர் கூறினார்இ் ருப்பினும், இருவரும் தப்பி ஓட முயற்சித்து அதிவேக துரத்தலைத் தூண்டினர். சமூக மேம்பாட்டுத் துறை (கெமாஸ்) மூலம் நிர்வகிக்கப்படும் கட்டிடத்தின் சுவரில் மோதியதற்கு முன் ஓட்டுநரின் கட்டுப்பாட்டை இழந்தது என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 22) கூறினார்.

சந்தேக நபர்கள் சம்பவ இடத்திலேயே தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்றும், சிலாங்கூரில் உள்ள காஜாங்கில் இருந்து கேபிள்களைத் திருடுவதற்காக தாங்கள் ஓட்டிச் சென்றதை ஒப்புக்கொண்டதாகவும் டிஎஸ்பி அகமது ஜமீல் கூறினார். இருவரிடமும் நடத்தப்பட்ட விசாரணையில், அதே நாளில் காஜாங்கில் மேலும் இரு சந்தேக நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டதாக அவர் கூறினார். சந்தேக நபர்கள் 23 முதல் 33 வயதுக்கு இடைப்பட்டவர்கள் என டிஎஸ்பி ஜமீல் தெரிவித்தார்.

சந்தேக நபர்கள் செர்காமில் இருந்து RM30,000 மதிப்புள்ள காப்பர் கேபிள்களை திருட முயன்றதாக டிஎஸ்பி ஜமீல் தெரிவித்தார். சந்தேக நபர்களில் இருவர் கொள்ளைச் சம்பவங்கள் மற்றும் போதைப்பொருள் பாவனை தொடர்பான குற்றப் பதிவுகளை முன்னெடுத்தவர்கள் எனவும் அவர் கூறினார்.

குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 379/511 இன் கீழ் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக அனைத்து சந்தேக நபர்களும் நான்கு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here