துன் மகாதீர் – ஹாடி சந்திப்பு; முஹிடின் பெரிகாத்தான் தலைவர் பதவியை இழக்கக்கூடும்

துன் டாக்டர் மகாதீர் முகமதுவை சந்தித்த கூட்டணியின் துணைத் தலைவர் டான்ஸ்ரீ அப்துல் ஹாடி அவாங்கின் நடவடிக்கையைத் தொடர்ந்து டான்ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் பெரிக்காத்தான் தலைவர் பதவியை இழக்கக்கூடும் என்று டத்தோ டாக்டர் சலே சைட் கெருக் கூறுகிறார்.

பல அரசியல் தரப்பினரையும் ஆச்சரியத்தில் ஆழ்த்திய இந்த நடவடிக்கை புரிந்துகொள்ளக்கூடியது என்று முன்னாள் சபா முதல்வர் கூறினார். இது பச்சை அலை வேகத்தை தக்கவைக்க என்று கூறினார். இரண்டு முறை பிரதமராக நாட்டை வழிநடத்திய டாக்டர் மகாதீரின் பரந்த அனுபவத்தை அப்துல் ஹாடி பயன்படுத்துகிறார் என்றும் அவர் கூறினார்.

டாக்டர் மகாதீரின் அரசியல் சாதனை மிகவும் சுவாரசியமாக இருப்பதால், டாக்டர் மகாதீரைத் தேர்ந்தெடுத்ததற்காக பாஸ் மேலாளரைக் (அப்துல் ஹாதி) நாம் குறை கூற முடியாது. சமீபத்திய மாநில மற்றும் பொதுத் தேர்தல்களில் பாஸ் பெற்றதை வைத்து அப்துல் ஹாதி உறுதியாக இருக்கிறார் என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 22) முகநூலில் கூறினார்.

செப்டம்பர் 4 அன்று, பெரிக்காத்தான் தலைமையிலான மாநிலங்களின் நான்கு மந்திரி பெசார்கள் டாக்டர் மகாதீருடன் ஒரு சந்திப்பை நடத்தினர் மற்றும் மாநில அரசு நான்கு (SG4) என்ற மூலோபாய ஒத்துழைப்பு மற்றும் முதலீட்டுக் குழுவை உருவாக்க கொள்கையளவில் ஒப்புக்கொண்டனர். முஹிடி இந்த விஷயத்தை இலகுவாக எடுத்துக் கொள்ள வாய்ப்பில்லை என்றும் அவர் வேறு அரசியல் விருப்பங்களைத் தேடுவதற்கான வாய்ப்புகள் இருப்பதாகவும் சலே கூறினார்.

டாக்டர் மகாதீரைப் போலவே, முஹிடினும் அரசியலில் நிரந்தர எதிரி இல்லை என்று நம்புகிறார் என்று நான் நம்புகிறேன். அவர் இன்னும் பெர்சத்து தலைவராக இருக்கிறார். அவர் தனது அரசியல் நலன்கள் மற்றும் லட்சியங்களைப் பாதுகாக்க தன்னை நம்பியிருக்க வேண்டும் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here