புத்தக அச்சிடுதல் திட்ட உரிமைகோரல்கள் தொடர்பாக ராட்ஸி எம்ஏசிசியால் அழைக்கப்படுவார் என்கிறார் அஸாம் பாக்கி

கோலாலம்பூர்: முன்னாள் கல்வி அமைச்சர் டத்தோ டாக்டர் முகமட் ராட்ஸி ஜிதின், பல மில்லியன் ரிங்கிட் புத்தக அச்சிடும் திட்டம் தொடர்பான விசாரணைக்காக மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்தால் (MACC) அழைக்கப்படுவார் என்று எம்ஏசிசி தலைமை ஆணையர் டான்ஸ்ரீ அஸாம் பாக்கி தெரிவித்தார். அதிகமான விசாரணை உள்ளது (அவர் அழைக்கப்படுவார்) ஆனால் இப்போது இல்லை. ஞாயிற்றுக்கிழமை (செப்டம்பர் 24) தொடர்பு கொண்டபோது, நாங்கள் இந்த விஷயத்தை இன்னும் விசாரித்து வருகிறோம் என்று அவர் கூறினார். எம்ஏசிசி தனது விசாரணையில் ஒரு அமைச்சரின் முன்னாள் அரசியல் செயலாளர் மற்றும் மற்றொரு நபரை கைது செய்ததாக முன்னர் தெரிவிக்கப்பட்டது.

புத்ராஜெயாவில் உள்ள எம்ஏசிசி தலைமையகத்தில் வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 22) இரவு வாக்குமூலம் பெற்ற பின்னர் இருவரும் கைது செய்யப்பட்டதாக வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன. சந்தேகநபர்கள் இருவரும் எதிர்வரும் 26ஆம் தேதி வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர். முதல் சந்தேக நபர் தனது 20 வயதில், முன்னாள் மூத்த அமைச்சர் ஒருவரின் அரசியல் செயலாளராக இருந்ததாக அந்த வட்டாரம் தெரிவித்தது.

மற்றவர் 50 வயதுடைய ஒரு நிறுவனத்தின் உரிமையாளர், அவர் கேள்விக்குரிய அமைச்சருடன் நேரடி பேச்சுவார்த்தை மூலம் திட்டத்தை வழங்குவதற்கு ஒத்துழைத்ததாக நம்பப்படுகிறது. எம்ஏசிசி துணைத் தலைமை ஆணையர் (செயல்பாடுகள்) டத்தோஸ்ரீ அகமது குசைரி யஹாயாவை தொடர்பு கொண்டபோது, கைது செய்யப்பட்டதை உறுதி செய்தார்.

இந்த வழக்கு எம்ஏசிசி சட்டம் 2009 இன் பிரிவு 16(a)(A) இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார். ராட்ஸி தான் ஈடுபட்டிருப்பதா திட்டத்தில் எந்த ஈடுபாட்டையும் மறுத்துள்ளார். J-Qaf  பாலர் புத்தகங்களை அச்சிடுவதில் என்னையும் எனது மனைவியையும் தொடர்புபடுத்திய குற்றச்சாட்டுகள் முற்றிலும் தவறானவை என்று அவர் சனிக்கிழமை (செப்டம்பர் 23) வெளியிடப்பட்ட முகநூல் வீடியோவில் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here