தனது இணையத்தை பயன்படுத்தியதற்காக மகன் மீது சுடுநீரை ஊற்றியதாக பெண் மீது குற்றச்சாட்டு

மலாக்கா: கடந்த ஆண்டு நடுப்பகுதியில் தனது 13 வயது மகனை சுடுநீர் ஊற்றிய குற்றச்சாட்டில், பெண் ஒருவர் மீது ஆயர் குரோ  செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் இன்று குற்றமற்றவர் என்று கூறி விசாரணை கோரினார். ஜூன் 27, 2022 அன்று சுங்கை உடாங்கில் உள்ள அரசு குடியிருப்பு ஒன்றில் அதிகாலை 2.56 மணியளவில் தனது மகன் மீது வெந்நீரை கொட்டி வேண்டுமென்றே பலத்த காயத்தை ஏற்படுத்தியதாக 37 வயது பெண் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 326 இன் கீழ் அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. இது 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படும் மற்றும் தண்டனையின் மீது அபராதம் அல்லது சவுக்கடிக்கு உட்பட்டது. குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் தனது நான்கு குழந்தைகளில் இரண்டாவது மகன் தனது மொபைல் போனில் உள்ள பிராட்பேண்ட் தரவைப் பயன்படுத்தியதற்காக கோபமடைந்தார்.

அவள் சிறுவனை அடிக்கடி அடித்ததாகக் கூறப்படுகிறது. ஆனால் இந்த விஷயம் அதிகாரிகளுக்கு ஒருபோதும் தெரிவிக்கப்படவில்லை, இருப்பினும், பாதிக்கப்பட்டவரின் நண்பர் சிறுவனின் பள்ளி சட்டையில் காயத்தின் கறைகளைக் கவனித்தபோது பிரச்சினை வெளிச்சத்திற்கு வந்தது.

இந்த சம்பவம் குறித்து நண்பர் தனது தாயிடம் தெரிவித்ததையடுத்து போலீசாருக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டது. முன்னதாக வழக்கு விசாரணையில், குற்றம் சாட்டப்பட்டவரும் பாதிக்கப்பட்டவரும் ஒரே கூரையின் கீழ் வசிப்பதால் ஜாமீன் வழங்கக் கூடாது என்று துணை அரசு வழக்கறிஞர் வர்தா இஷார் வாதிட்டார்.

நீதிபதி முகமட் சப்ரி இஸ்மாயில் அரசுத் தரப்பு வழக்கை ஏற்று ஜாமீன் வழங்காமல் அடுத்த வழக்கை அக்டோபர் 26ஆம் தேதிக்கு ஒத்திவைத்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here