பெலாங்காய் இடைத்தேர்தலுக்கு முன்கூட்டியே வாக்குப்பதிவு மையம் இல்லை: தேர்தல் ஆணையம்

குவாந்தான், பெலாங்காய் மாநில இடைத்தேர்தலுக்கான அனைத்து காவல் துறையினருக்கும் தபால் வாக்குச் சீட்டு வழங்கப்பட்டுள்ளதால், அக்டோபர் 3ஆம் தேதி முன்கூட்டிய வாக்குப்பதிவு மையம் திறக்கப்படாது என்று தேர்தல் ஆணைய (EC) செயலாளர் டத்தோ இக்மல்ருடின் இஷாக் தெரிவித்தார். இடைத்தேர்தலில் வாக்களிக்க தகுதியானவர்களுக்கு தேர்தல் ஆணையம் நேற்று 73 வாக்குச்சீட்டுகளை வழங்கியுள்ளதாக அவர் கூறினார்.

அவரைப் பொறுத்தவரை, 1C இன் உறுப்பினர்கள் அல்லது அதிகாரிகள், காவலர்கள் மற்றும் ஊடகப் பணியாளர்களை உள்ளடக்கிய 69 ஆவணங்கள் வகை 1A-ன் கீழ் வெளியிடப்பட்டன. மேலும் 1C தவிர ஏஜென்சி மற்றும் அமைப்பு மற்றும் மூன்று வெளிநாடுகளில் இல்லாத வாக்காளர்கள் (PTH).

இது தொடர்பாக அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், போட்டியிடும் அனைத்து வேட்பாளர்களிடமிருந்தும் தபால் வாக்கு முகவர்கள் முன்பு தபால் வாக்குச் சீட்டு விநியோகம் நடத்தப்பட்டது.

இது சம்பந்தமாக, தேர்தல் ஆணையம் அனைத்து தபால் வாக்காளர்களுக்கும் வாக்குச் சீட்டில் குறிக்கவும், அடையாளப் பிரகடனப் படிவத்தை (படிவம் 2) பூர்த்தி செய்து, அக்டோபர் 7-ஆம் தேதி வாக்குப்பதிவு நாளன்று மாலை 5 மணிக்குள் தேர்தல் நடத்தும் அலுவலரிடம் திருப்பி அனுப்ப வேண்டும் என்று நினைவூட்டியது.

வாக்குச் சீட்டைப் படம் பிடித்து சமூக வலைதளங்களில் வெளியிடாமல், வாக்களித்ததை ரகசியமாக வைக்க வாக்காளர்களுக்கு நினைவூட்டப்படுகிறது என்றார். தேர்தல் ஆணையம் முன்பு அக்டோபர் 7 ஆம் தேதி வாக்களிக்கும் நாளை நிர்ணயித்தது, அதே நேரத்தில் ஆரம்ப வாக்களிப்பு அக்டோபர் 3 ஆம் தேதி என நிர்ணயிக்கப்பட்டிருந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here