ஆன்லைன் சூதாட்டத்தில் ஈடுபட்ட 153 பேர் ஜோகூர் போலீசாரால் கைது

ஜோகூர் பாருவில் கடந்த வெள்ளிக்கிழமை முதல் நேற்று வரை ஜோகூரில் Op Dadu Khas மூலம் நடத்தப்பட்ட 136 சோதனைகளில் ஆன்லைன் சூதாட்டம் மற்றும் பொது லாட்டரிகளில் ஈடுபட்டதாக சந்தேகிக்கப்படும் 153 நபர்களை போலீசார் கைது செய்தனர். 18 முதல் 66 வயதுக்குட்பட்ட 125 ஆண்களும் 28 பெண்களும் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ கமருல் ஜமான் மாமத் தெரிவித்தார்.

மொத்தத்தில், 115 பேர் உள்ளூர் ஆண்கள், மீதமுள்ள 10 பேர் வெளிநாட்டினர் ஆவர். மேலும், ஒன்பது வெளிநாட்டு பெண்களுடன் 19 உள்ளூர் பெண்களும் கைது செய்யப்பட்டனர். பல்வேறு பிராண்டுகளின் 163 மொபைல் போன்கள், 61 மொபைல் பிரிண்டர்கள் மற்றும் 32,699 ரிங்கிட் ரொக்கம் ஆகியவற்றை நாங்கள் பறிமுதல் செய்தோம் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இந்த வளாகம் அவர்களின் உரிமங்களை ரத்து செய்வதற்கும், மின் இணைப்பைத் துண்டிப்பதற்கும் விண்ணப்பிக்கும் நிலையில் உள்ளது. ஆனால் அவர்கள் இன்னும் உள்ளூர் அரசாங்க அதிகாரிகள் மற்றும் தெனாகா நேஷனல் பெர்ஹாட்டின் ஒப்புதலுக்காகக் காத்திருக்கிறார்கள் என்று அவர் மேலும் கூறினார். குற்றவியல் நடைமுறைச் சட்டத்தின் 117ஆவது பிரிவின் கீழ் நீதிமன்றக் காவலில் வைக்க சந்தேக நபர்கள் நீதிமன்றத்திற்கு அழைத்து வரப்பட்டதாக கமருல் ஜமான் கூறினார்.

காமன் கேமிங் ஹவுஸ் சட்டம் 1953 இன் பிரிவு 4A (a) மற்றும் 4B (a) இன் கீழ் விசாரணை நடத்தப்படுகிறது, இது ஒரு திறந்த சூதாட்ட நிறுவனத்தில் செயல்பாடு, மேலாண்மை அல்லது உதவி தொடர்பானது மற்றும் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால்,   மூன்று ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை 50,000 ரிங்கிட்டிற்கு அவர்களுக்கு குறையாத அபராதம் விதிக்கப்படும்.

ஆன்லைன் சூதாட்ட நடவடிக்கைகள் குறித்து பொதுமக்களுக்கு தகவல் இருந்தால், அவர்கள் அதை அருகில் உள்ள காவல் நிலையம் அல்லது ஜோகூர் காவல்துறை செயல்பாட்டு அறைக்கு 07-2212999 அல்லது 07-225 4677 என்ற எண்ணில் தெரிவிக்கலாம் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here