இண்டர்போல் முஹிடினின் மருமகன் வழக்கில் கூடுதல் தகவல்களைத் தேடுகிறது

முஹிடின் யாசினின் மருமகன் அட்லான் பெர்ஹான் மற்றும் அவரது வழக்கறிஞர் மன்சூர் சாத் ஆகியோருக்கு புக்கிட் அமான் சிவப்பு நோட்டீஸ் அனுப்பியது தொடர்பான கூடுதல் தகவல்களை இண்டர்போல் கோரியுள்ளது. அட்லானுக்கு எதிரான வழக்கு தொடர்பான விவரங்களை மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் (எம்ஏசிசி) தங்களுக்கு வழங்குவதற்காக காவல்துறை காத்திருப்பதாக காவல்துறை துணை ஆணையர் அயோப் கான் மைடின் பிச்சை தெரிவித்தார்.

இண்டர்போல் தான் கோரிய தகவல்களின் விவரங்களை வெளியிடவில்லை என்றும் அது “தொழில்நுட்ப விஷயங்கள்” சம்பந்தப்பட்டதாக இருக்கலாம் என்றும்  அவர் கூறினார். அட்லான் மற்றும் மன்சூர் ஆகியோர்  நிறுவனத்தை ஒரு அமைச்சகத்தில் பதிவு செய்தல், பணியமர்த்துதல் மற்றும் வெளிநாட்டு பணியாளர்களின் பயோமெட்ரிக் தரவுகளை சேமித்து வைப்பது தொடர்பான ஒரு திட்டத்தில் விசாரணைக்கு உதவுமாறு எம்ஏசிசியால் கோரப்பட்டிருந்தது.

மே மாதம் அவர்கள் நாட்டை விட்டு வெளியேறியதாக எம்ஏசிசி முன்பு தெரிவித்தது. எவ்வாறாயினும், அட்லான் மற்றும் மன்சூர் இருவரும் பின்னர் தங்கள் வழக்கறிஞர்கள் மூலம் அறிக்கைகளை வெளியிட்டனர்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here